Aaliyah Kashyap anajadili Madai ya Unyanyasaji wa Kijinsia wa Baba

Aaliyah Kashyap, binti wa mtengenezaji wa filamu Anurag Kashyap, alifunguka juu ya madai ya unyanyasaji wa kijinsia dhidi ya baba yake.

Aaliyah Kashyap ajadili Madai ya Unyanyasaji wa Kijinsia wa Baba f

"Madai ya #MeToo yalinisumbua sana."

Aaliyah Kashyap amezungumza juu ya madai ya unyanyasaji wa kijinsia ambayo yalifanywa dhidi ya baba yake Anurag mnamo 2020.

Alisema kuwa baba yake alitajwa vibaya, akikiri kwamba ilimsumbua.

Aaliyah alielezea kuwa wale wanaomjua baba yake wanajua kuwa yeye ni "teddy bear".

Alifunua kuwa msanii huyo wa filamu amekuwa akijaribu kumlinda kutokana na mabishano kama hayo, kwani huzidisha wasiwasi wake.

Katika mahojiano na Zoom's Invite msimu wa 2 tu, Aaliyah alisema:

“Madai ya #MeToo yalinisumbua sana.

“Chuki haipati kwangu, ni upotoshaji wa tabia yake ndio unanisumbua.

"Watu wanafikiria ni mtu mbaya, lakini muulize mtu yeyote wa karibu nami na watasema kwamba yeye ndiye dubu mkubwa zaidi wa teddy ambaye utakutana naye."

Aliendelea kufunua kuwa ilizidisha wasiwasi wake.

"Hii ndio inayonipa wasiwasi, na sio chuki.

“Najua kwamba chuki yoyote ninayopata kwake ni kutoka tu kwa watu ambao hawana chochote bora cha kufanya na maisha yao.

"Baba yangu pia amekuwa akijaribu kufanya bidii zaidi kuweka vitu vyake mbali nami kwa sababu hataki iniongezee wasiwasi wangu."

Mnamo 2020, mwigizaji Malipo Ghosh alidai kuwa msanii huyo wa filamu "alijilazimisha" kwake.

Alitoa madai hayo kwenye Twitter, hata hivyo, video ilimuonyesha akitoa maelezo ya kina juu ya kile kinachodaiwa kutokea.

Payal alikuwa ameelezea:

"Nilienda kukutana naye na siku iliyofuata aliponipeleka kwenye chumba kingine, akafungua zipu yake na kujaribu kulazimisha c ** k yake ndani ya uke wangu kwa kufungua Salwar Kameez yangu.

"Halafu akasema" ilikuwa sawa, waigizaji wote ambao walifanya kazi na mimi kama Huma Qureshi, Richa Chadha, Mahi Gil, ni wito tu ".

"Na kila ninapowaita, wanakuja mbio na kuninyonya c ** k yangu.

"Ndivyo aliniambia na alitarajia mimi pia nifanye hivyo."

Payal anadaiwa kumwambia Anurag kwamba hakuwa na wasiwasi na hali yote.

Aliendelea kusema kwamba Anurag alisema uhusiano wa kiume kati ya waigizaji na wakurugenzi ni wa kawaida na "sio jambo kubwa".

Payal Ghosh alielezea kuwa kabla ya tukio hilo linalodaiwa, Kashyap alimpigia simu, akidai anataka kuzungumza naye juu ya jambo fulani.

“Siku iliyofuata akaniita tena. Alisema alitaka kujadili jambo na mimi. Nilienda mahali pake, alikuwa akinywa whisky au scotch, chochote sijui.

“Ilikuwa ikinuka vibaya sana. Inaweza kuwa charas au ganja, dawa sijui, sina wazo lolote lakini sio mjinga. ”

Kisha wakaingia kwenye chumba kingine ambacho kisa hicho kilidaiwa kutokea.

Madai yake yalikubaliwa na Tume ya Kitaifa ya Wanawake.

Walakini, Anurag alikanusha madai hayo, na kuyaita "hayana msingi".

Aaliyah Kashyap huzungumza mara kwa mara juu ya mambo anuwai ya maisha yake, pamoja na yeye afya ya akili.

Hapo awali, alifunua kwamba wazazi wake waliruka kwenda Amerika baada ya kupata "kipindi" mnamo Desemba 2020.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani Mchezaji Bora wa Soka wa Wakati wote?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...