Aamir Khan anatoka Gulshan Kumar biopic Mogul

Muigizaji wa Sauti Aamir Khan ameondoka kwenye biopic ya Gulshan Kumar, Mogul, baada ya tuhuma za udhalilishaji dhidi ya mkurugenzi Subash Kapoor.

Aamir Khan anatoka kwa Gulshan Kumar bi

"Ninaelewa na kuheshimu uamuzi wa Aamir Khan na Kiran Rao."

Kwa kuzingatia harakati za #BollywoodMeToo na #MeToo ambayo imeenea sana India, superstar wa sauti Aamir Khan ametangaza kuondoka kwake kutoka kwa biopic ya Gulshan Kumar mogul.

Uamuzi wa Aamir kimsingi ni kwa sababu mkurugenzi wa filamu Subhash Kapoor ameshtumiwa kwa madai ya unyanyasaji.

Khan alitakiwa kutayarisha filamu hiyo na T-Series, na vile vile iliripotiwa kuonyesha tabia ya marehemu Gulshan Kumar katika biopic yake.

Subhash ambaye ameongoza filamu kama vile Jolly L.L.B. (2013) na Jolly LLB 2 (2017) alikuwa ameshtumiwa kwa madai ya unyanyasaji wa kijinsia kwa mwigizaji wa Televisheni ya India Geetika Tyagi tangu 2012.

Kwa hivyo, Kapoor hataongoza tena Gulshan Kumar biopiki.

Aamir Khan anatoka kwa Gulshan Kumar biopic Mogul - g na s

Aamir na mkewe Kiran Rao wametoa taarifa juu ya kutembea mbali na filamu.

Kuandika kwenye Twitter, kifungu kutoka kwa taarifa ya pamoja kilisomeka:

"Wiki mbili zilizopita, wakati hadithi za kiwewe za #MeToo zilipoanza kujitokeza, ililetewa habari zetu kwamba mtu ambaye tunakaribia kuanza kufanya kazi naye ameshtakiwa kwa utovu wa nidhamu wa kingono.

"Baada ya uchunguzi, tuligundua kuwa kesi hii ni ya ubaguzi, na kwamba mchakato wa kisheria unaendelea."

Mume na mke wa ubunifu waliendelea:

"Bila kutoa kashfa yoyote kwa mtu yeyote anayehusika katika kesi hii, na bila kufikia hitimisho lolote juu ya madai haya maalum, tumeamua kuachana na filamu hii."

Wawili wa kutengeneza filamu pia walionyesha hitaji la mabadiliko katika tasnia ya filamu.

"Tunaamini kuwa hii ni fursa kwa tasnia ya filamu kujitokeza na kuchukua hatua madhubuti kuelekea mabadiliko. Kwa muda mrefu sana wanawake wamekabiliwa na adha ya unyanyasaji wa kijinsia. Lazima ikome. ”

Alipoulizwa juu ya uamuzi wa Khan wa kuondoka kwenye filamu, Bhushan Kumar ambaye anaendesha T-Series aliiambia PTI:

"Yeye (Aamir) hataki kufanya kazi na Subhash Kapoor kwa sababu ya kesi yake ambayo haijakamilika."

Kujibu swali kuhusu ikiwa Subhash bado atahusika na filamu hiyo, Bhushan aliongeza:

“Hapana .. Hatutafanya hivyo. Hatufanyi (filamu) pamoja naye. ”

Wakati huo huo, akijibu taarifa iliyotolewa na Aamir na Kiran, Subhash Kapoor alisema katika tweet yake:

“Ninaelewa na kuheshimu uamuzi wa Aamir Khan na Kiran Rao. Kwa kuwa suala hilo ni la ubaguzi, nina nia ya kudhibitisha kutokuwa na hatia kwangu katika mahakama ya sheria. ”

Geetika, ambaye alikuwa amemshtaki Subhash kwa tabia mbaya ya kingono, pia alitumia Twitter kuelezea kuridhika kwake kwa kujibu taarifa ya Aamir na Kiran.

Alitoa maoni: "Hii ni ya kupongezwa na hii ndio aina ya msaada ambao tunataka ili wanawake zaidi na zaidi waweze kutoka. Asante @aamir_khan - asante #KiranRao #TimesUp #MeTooMovement. ”

Madai dhidi ya Kapoor yanarudi mnamo 2012. Lakini Tyagi ambaye anajulikana kwa kucheza 'Bimla Agarwal' kwenye ZEE's Aap Ke Aa Jane Se (2018-Sasa), hakuwasilisha malalamiko rasmi hadi 2014.

Wakati huo Geeta alikuwa amedai kwamba Kapoor akiwa amelewa pombe alikuja nyumbani kwake na rafiki wa kawaida na mwandishi wa maandishi Danish Raza na kumgusa vibaya.

Kama matokeo, Subhash alikamatwa na kufikishwa mbele ya Mahakama ya Hakimu wa Andheri. Lakini baadaye aliachiliwa kwa dhamana.

Kapoor alikuwa amepuuza madai hayo akisema, "Hii sio Kweli."

Shtaka hili dhidi ya Subhash Kapoor ni moja wapo ya madai mengi ya unyanyasaji wa kijinsia ambayo yamejitokeza tena. Katika miezi michache iliyopita, wanawake wengi kutoka tasnia ya filamu ya India wamejitokeza kushiriki hadithi zao.

Aamir Khan anatoka Gulshan Kumar biopic Mogul - tanushree na nana

Kesi maarufu zaidi ni ya mwigizaji na mfano Tanushree Dutta, kumshutumu muigizaji mkongwe Nana Patekar ya tabia mbaya na unyanyasaji.

Kwanza Tanushree alimshtaki Nana miaka kumi iliyopita kwa madai ya kumsumbua wakati alipiga wimbo wa filamu Pembe 'Ok' Pleassss (2009).

Baada ya Dutta kukataa kupiga sinema na muigizaji huyo, inasemekana alituma goons 'kuishisha' gari lake wakati yeye na familia yake walikuwa ndani.

Wakati huo, madai yake yalitupiliwa mbali na Patekar mwenyewe. Walakini, miaka 10 baadaye, Tanushree alimshtaki tena mwigizaji huyo aliporudi India kutoka Amerika.

Pamoja na Dutta kusema juu ya madai dhidi ya Patekar, harakati ya #MeToo imeongezeka nchini India.

Madai mengine yametolewa dhidi Malkia (2014) mkurugenzi Vikas Bahl, waigizaji Alok Nath, Rajat kapoor na wanaume wengi zaidi kwenye tasnia.

Imekuwa sehemu kubwa ya kuongea ndani ya India, na kusababisha maandamano ya kitaifa.

Pamoja na harakati hii kuonyesha dalili za kupungua, itafurahisha kuona ni wanawake wangapi zaidi wanaojitokeza na madai dhidi ya watu kutoka kwa undugu wa filamu.

Mwishowe mtu anatarajia kuwa harakati hii itakuwa na athari nzuri katika kushughulikia maswala haya muhimu yanayoathiri wanawake sio tu nchini India bali ulimwenguni kote.

Kuhusu Aamir Khan, amefanya uamuzi wa busara chini ya hali hiyo. Wakati Subhash Kapoor hana hatia mpaka athibitishwe kuwa na hatia, Aamir Khan amechukua chaguo salama kwa kuondoka kwenye filamu hii.

Hamaiz ni mhitimu wa Lugha ya Kiingereza na Uandishi wa Habari. Anapenda kusafiri, kutazama filamu na kusoma vitabu. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Unachotafuta kinakutafuta".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea muziki gani wa AR Rahman?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...