Mapigano matata yanazuka kati ya Wanawake wa India hadharani

Huko Madhya Pradesh, mapigano mabaya kati ya wanawake wawili yalizuka katikati ya barabara yenye shughuli nyingi, na kuvutia umakini wa wenyeji.

Mapigano matata yanazuka kati ya Wanawake wa India katika Umma f

Jambo hilo liliongezeka na wanawake wakaanza kupigana.

Wanawake wawili wachanga walipigana kati yao karibu na soko lenye shughuli nyingi huko Chhindwara, Madhya Pradesh.

Tukio hilo lilifanywa na lilienea kwa virusi. Ugomvi huo wa mwili ulisababisha wenyeji kukusanyika pande zote ili kuona kile kinachoendelea.

Iliripotiwa kuwa vita hiyo ilifanyika mnamo Februari 5, 2021.

Wanawake wawili wachanga walikuwa wamepanda gari zao wakati walipogongana.

Hii ilisababisha wanawake wote wawili kushuka kwenye magari yao na kuzozana. Licha ya kuwa mgongano mdogo, wanawake hao walitukana kila mmoja na kulaumiana kwa ajali hiyo.

Jambo hilo liliongezeka na wanawake wakaanza kupigana.

Kwenye video hiyo, mwanamke aliyevaa kahawia ameshika ile ya pili, amevaa rangi ya waridi, wakati mwenyeji anaonekana kuuliza kilichotokea. Mwanamke anajibu kwa hasira kabla ya kumpiga yule mwanamke mwingine mara kwa mara juu ya kichwa.

Wakati huo, mwanamke mwingine, anayeaminika kuwa rafiki, anamshika nywele aliyevaa kahawia wakati rafiki yake anajaribu kujikomboa.

Wale wawili walimgeukia mwanamke huyo kabla ya kumsukuma kwenye pikipiki kadhaa zilizokuwa zimeegeshwa.

Kisha wakamtupa chini yule mwanamke na kunyesha makofi.

Wanawake waliendelea kupigana chini wakati umati wa watu umesimama karibu na kutazama.

Wakati huo huo, polisi walipokea habari juu ya mapigano na walifika haraka eneo la tukio.

Afisa anaonekana akikaribia wanawake ili kumaliza ugomvi.

Mapigano yalifanikiwa kuvunjika na jambo hilo liliripotiwa kutatuliwa. Iliripotiwa kuwa hakuna hata mmoja wa wanawake aliyewasilisha polisi kesi.

Kumekuwa na visa kadhaa vya ugomvi wa mwili unaofanyika hadharani nchini India na Pakistan.

Mnamo 2019, vita vikali vilifanyika na vijiti katika kijiji cha Pakistani.

Mapigano hayo yalionyesha watu kadhaa walioshiriki kwenye vita hiyo wakiwemo wanawake ambao hawajizui na vurugu zao mbaya za vurugu kwa kutumia silaha za mbao.

Ripoti zinasema kuwa mzozo huo ulitokea katika kijiji cha eneo la Lahore la Pakistan.

Makelele na viapo vilisikika wakati vita kati ya wahusika vikisonga juu na chini ya barabara.

Wakati sababu haswa ya mapigano haikufahamika, kilichoonekana ni kwamba kiwango cha vurugu kilikuwa cha kutisha sana na chenye madhara kwa wale wanaopata vipigo.

Wanawake wenye silaha na fimbo walionekana wakigoma wanaume na kinyume chake.

Mwanamke aliyevaa salwar kameez ya jadi ya zambarau alionekana akipigana moja kwa moja akitumia fimbo yake dhidi ya mwanamume aliyevaa kahawia.

Alimpiga wakati alijibu kwa mapigano sawa. Vikundi vingine vidogo vya wapiganaji vilionekana katika mapigano kama hayo kwa kutumia vijiti.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri Gani Bora wa Elimu ya Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...