Vita vinazuka kwenye Harusi ya Kihindi bila Poppadoms

Mzozo mkali ulizuka katika harusi ya Wahindi huko Kerala baada ya baadhi ya marafiki wa bwana harusi kukataliwa poppadoms.

Vita vinazuka kwenye Harusi ya Kihindi bila Poppadoms f

"Baadaye vikundi viligongana na kurusha viti."

Kukataa kwa poppadoms kulisababisha mapigano kuzuka kwenye harusi ya Wahindi.

Tukio hilo la kushtua lilitokea katika jiji la Alappuzha, Kerala, na picha za rabsha hiyo zilisambaa.

Kulingana na ripoti, bi harusi anatoka Muttom na bwana harusi anatoka Thrikkunnapuzha.

Iliripotiwa kuwa pambano hilo lilitokea katika ukumbi wa kulia chakula baada ya marafiki wa bwana harusi kukataliwa poppadoms.

Marafiki walikuwa wameomba poppadoms zaidi. Walakini, wafanyikazi wa upishi walikataa.

Hii ilisababisha mabishano kati yao na wafanyikazi.

Mambo yaliongezeka wakati watu wengi walijiunga kwenye mabishano. Muda mfupi baadaye, vita vilianza.

Picha za ngano zilionyesha vikundi viwili vikipigana. Wakati huo huo, watu wanasikika wakipiga kelele kwa fujo.

Katika ukumbi huo, watu wanaonekana wakirusha ngumi. Mtu mmoja anaonekana kupiga mtu mwingine na kiatu chake.

Mambo yalizidi kuwa mabaya zaidi wakati baadhi ya wageni walitumia vifaa vya upishi kushambuliana. Viti na meza pia zilitupwa.

Kisa hicho kilisababisha watu sita kujeruhiwa.

Mtumiaji alishiriki video hiyo kwenye Twitter na kuandika:

"Katika jimbo kuu la Kerala kwa asilimia 100, mapigano ya ngumi yalizuka kwenye harusi baada ya marafiki wa bwana harusi kudai papa wakati wa karamu."

Kesi ilisajiliwa na Polisi wa Alappuzha na wageni 10 waliripotiwa kuangaziwa. Polisi wapo katika harakati za kuwabaini.

Afisa mmoja alisema: “Marafiki wachache wa bwana harusi waliomba papa zaidi, ambayo wafanyakazi wa shirika la upishi walikataa kutumikia.

“Vita vya maneno vikatokea. Baadaye vikundi viligongana na kurusha viti.”

Video hiyo ilisambazwa na watu wengi na ilipata miitikio kadhaa.

Mtu mmoja alitania:

"WWE kwa baba! Kwa njia, ni nani aliyeshinda rabsha?"

Mwingine alisema: "Kofi kwa papa kwenye harusi ya Kerala."

Mtumiaji mmoja hakushangazwa na pambano hilo, akikumbuka tukio ambalo wageni walikimbia na kusukumana ili kupata chakula chao.

Mwanamtandao huyo aliandika hivi: “Kwa kweli huko Kerala jinsi watu wanavyokimbilia wakisukumana hadi kwenye jumba la kulia chakula ili kupata nafasi ya kupata chakula haiaminiki.

"Sijui kwanini iko hivyo, nimepitia na hii kusukumana ni kawaida sana huko."

Iliripotiwa kuwa mmiliki wa ukumbi huo pia alijeruhiwa.

Muraleedharan alisikia zogo hilo na kukimbilia eneo la tukio.

Lakini alishikwa katikati ya pambano hilo, akipigwa kichwani.

Alipelekwa hospitalini kwa matibabu.

Muraleedharan anasema alipata hasara yenye thamani ya Sh. Laki 1.5 (£1,600) kwani mali zake katika ukumbi ziliharibiwa katikati ya machafuko kwenye harusi ya Wahindi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni mchezo gani wa kuigiza wa runinga wa India unaofurahia zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...