Mapigano yanazuka katika Harusi ya India na DJ Mlevi akiwatumia vibaya Wanawake

Mapigano yalizuka kwenye hafla ya harusi ya India huko Rajasthan. Ugomvi huo ulihusisha DJ, ambaye alikuwa amelewa na kuwanyanyasa wanawake.

Mapigano yanazuka katika Harusi ya India na DJ Mlevi kuwanyanyasa Wanawake f

Rawat alikuwa akiwatumia vibaya wageni wengine wa kike

Katika kile kilichopaswa kuwa hafla ya kufurahisha kiligeuzwa kuwa machafuko wakati vita viliibuka kwenye harusi ya India.

Harusi ilifanyika Ajmer, Rajasthan, usiku wa Jumatano, Machi 11, 2020.

Iliripotiwa kuwa DJ wa harusi alisababisha shida baada ya kufika mahali hapo akiwa amelewa.

Mzozo huo ulimwacha mtu mmoja akiwa ameumia. Wakati huo huo, maafisa wa polisi wameandikisha kesi dhidi ya watu 15.

Kulingana na polisi, Dharamram Meghwanshi alikuwa ameandaa harusi ya binti yake. Usiku wa tukio, baraat ilifika.

DJ, Man Singh Rawat, pia alikuwa amewasili na alikuwa akicheza muziki kwenye gari lake. Walakini, wageni walisema kwamba alikuwa amelewa.

Ilidaiwa kwamba Rawat alikuwa akiwatumia vibaya wageni wengine wa kike, ingawa maafisa hawajui ikiwa ilikuwa ya mwili au ya maneno.

Wageni walipoona kwamba Rawat alikuwa akiwanyanyasa wanawake, walimwambia aondoke.

Rawat alikuwa amewasili mahali hapo na wengine 13. Alipoambiwa aondoke, Rawat akawa mkali na kuanza kupiga baadhi ya wageni.

Mapigano yalizuka hivi karibuni kwenye harusi ya India.

Shankar Singh Meghwanshi ndiye mtu aliyeachwa na majeraha kidogo.

Alielezea kuwa Rawat alimrushia mawe na kutoa matamshi ya dharau dhidi ya tabaka lake.

Polisi walijulishwa juu ya tukio hilo. Kesi ilisajiliwa na uchunguzi ulianzishwa.

The Times ya India iliripoti kuwa wakati kesi imesajiliwa, hakuna mtu yeyote aliyekamatwa kama bado.

Harusi za Wahindi kawaida huenda vizuri, hata hivyo, wakati mapigano yanatokea, kawaida huwa juu ya mambo yasiyo na maana.

Katika kesi moja, harusi mapokezi huko New Delhi kulikuwa na machafuko baada ya wageni kutofurahishwa na ubora wa chakula kinachotolewa.

Mapokezi hayo, ambayo yalifanyika katika Hoteli ya Piccadilly, yalisababisha wageni kuwapiga wafanyikazi wa hoteli na kupata vurugu na vyombo vya kuhudumia.

Baada ya chakula kuhudumiwa, wageni walionyesha kutoridhika kwao.

Wakaamua kuchukua haki mikononi mwao kuonyesha kutokuwa na furaha na chakula.

Shambulio la "kushangaza" kwa wafanyikazi wa hoteli lilianza na wageni wengine wakishambulia wahudumu na kisha vurugu zikaelekea kwa wafanyikazi wa jikoni.

Mikato, sinia za chuma na vyombo vilitupwa na kutumika kugonga wafanyikazi wengine.

Ripoti zinasema kwamba wageni kutoka kwa bwana harusi na bibi harusi walijiunga na ghasia za vurugu kuhusu ubora na kiwango cha chakula kilichotumiwa ambacho "haikubaliki".

Polisi wa New Delhi waliitwa baada ya matukio ya vurugu katika hoteli hiyo.

Wageni waliohusika katika visa walikamatwa na kushtakiwa kwa kuvuruga amani ya umma, kushambulia wafanyikazi wa hoteli na kuharibu mali ya hoteli.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nini kinachojali kwako kwa mwenzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...