Sonam Kapoor afunguka juu ya Tatizo la Jinsia la Sauti

Mwigizaji Sonam Kapoor Ahuja amefunguka juu ya mada ya ujinsia ambayo inaendelea kuenea ndani ya Sauti na filamu zake.

Sonam Kapoor afunguka juu ya Tatizo la Jinsia la Sauti f

"kama wanawake, hatupaswi kukubali kufanya kazi katika filamu hizo"

Sonam Kapoor Ahuja amekuwa na sauti kubwa katika kutaka usawa kwa wanawake ndani ya Sauti.

Amefunguka tena juu ya ujinsia na waigizaji hawapati fursa sawa ikilinganishwa na nyota wenza wao wa kiume.

Mwigizaji huyo pia alisema kuwa mambo kadhaa ndani ya filamu, kama wimbo wa wimbo, yameandikwa juu ya wanawake kwa njia ya kijinsia.

Sonam alielezea kuwa kuna haja ya wanawake kuchukua msimamo na kuachana na upendeleo kama huo kwenye filamu sekta ya.

Alisema: "Bado kuna wazo hili la kufanya kazi na 'shujaa mkubwa' kufanikiwa.

"Na waigizaji wa kike wanahitaji kuwa kwa njia fulani, kuvaa kwa njia fulani, na kuzungumza kwa njia fulani ili 'kutoshea'.

“Bado una timu zako zinawakumbusha 'kutoshea ukungu'. Nina bahati kwamba timu yangu sio kama hiyo, lakini hufanyika kila wakati!

"Angalia jinsi maneno ya wimbo au maandishi yameandikwa juu ya wanawake… ambayo inahitaji kubadilika.

"Jinsi wanawake wanavyoonyeshwa na kuzungumziwa katika tasnia hiyo sio sawa, na kama wanawake, hatupaswi kukubali kufanya kazi katika filamu hizo kwa sababu tunajidhuru tu.

“Hakuna bei ya juu sana, haswa ikizingatiwa yote yaliyotokea kwa mwaka huu.

"Kila mmoja wetu anahitaji kufanya uchaguzi mzuri, la sivyo tutafanyiwa uwindaji wa wachawi na tutachomwa moto!"

Sonam aliendelea kusema kuwa wanawake wanalengwa zaidi kuliko wanaume na wakati hajawahi kupata uzoefu, alisema ilikuwa "ya kutisha" kuona kile wenzake walikuwa wakipitia.

"Sikuwa kwenye mstari wa moto lakini imekuwa ikiumiza sana kuona wenzangu wamepitia nini, na uwindaji wa wachawi ambao umefanyika.

“Najisikia kuogopa, wanawake ni walengwa laini. Hakuna mtu aliyewahi kusema juu ya mwanamume kwa njia ambayo wanawake wanazungumziwa hivi sasa.

"Ni karibu kama tumerudi miongo kadhaa ambapo, ikiwa wewe ni mwanamke katika tasnia ya filamu au mitindo, haufikiriwi kuwa msanii au mtu mbunifu.

"Badala yake, tabia yako ya maadili inaulizwa."

Hapo awali, Sonam alizungumzia suala la pengo la malipo. Kwenye Mkutano wa Vijana wa HT huko Chandigarh, Sonam Kapoor alisema:

"Ninakataa kufanya kazi na watayarishaji wa filamu ambao hulipa waigizaji wa kike chini ya wanaume."

"Niliambiwa," Unaweza kumudu kufanya hivyo kwa kuwa una wavu. Unatoka katika familia tajiri '.

“Nimekuwa nikijitunza mwenyewe tangu nilikuwa na miaka 18.

"Ni ngumu kwangu pia kusema hapana kwa pesa lakini kama mtu ambaye nahisi sio sawa kimaadili kulipwa kidogo kuliko nyota za kiume, sifanyi kazi kwa watayarishaji kama hao."

Mbele ya kazi, Sonam bado hajatangaza mradi wake unaofuata baada ya filamu zake mbili za mwisho, Ek Ladki Ko Dekha Toh Aisa Laga na Sababu ya Zoya, wote walishindwa kufanya vizuri katika ofisi ya sanduku.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • Kura za

    Je! Ungependa kununua Smartwatch ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...