Mwandishi wa Nyimbo za Pakistani Asim Raza awaita Waimbaji wa India 'Matapeli'

Msanii wa nyimbo za Pakistani Asim Raza amewachambua waimbaji kadhaa wa India kwa kutompa sifa kwenye nyimbo zao, na kuwaita "wadanganyifu".

Mwandishi wa Nyimbo za Pakistani Asim Raza anawaita Waimbaji wa India 'Watapeli' f

"ilinakiliwa na nakala maarufu bila kutoa nakala asili."

Msanii wa nyimbo za Pakistani Asim Raza amewaita waimbaji wa India Neha Kakkar na Jubin Nautiyal "wadanganyifu".

Inakuja baada ya kuwa mmoja wa wengi ambaye hajapewa sifa juu ya kutolewa kwao hivi karibuni, 'Dil Galti Kar Baitha Hai', kulingana na wimbo maarufu sana wa Pakistani wa 2018 'Bol Kaffara Kya Hoga'.

Asili iliimbwa na Sehar Gul Khan na Shahbaz Fayyaz Qawwal.

Iliandikwa, kutungwa na kushirikiana na Raza chini ya lebo ya Karachi, Mtandao wa BOL.

Alitumia Twitter kuelezea kusikitishwa kwake katika chapisho la kejeli, na pia kumtambulisha lebo ya muziki ya India T-Series, Neha Kakkar na Jubin Nautiyal.

Aliandika: “Alhamdulillah nimeorodheshwa katika watunzi wakuu wa nyimbo wa Pakistani waliowahi kunakiliwa na nakala maarufu bila kutoa sifa za asili.

“Wakati huu wadanganyifu ni @TSeries @iAmNehaKakkar @JubinNautiyal ambaye aliharibu roho ya kweli ya wimbo wangu. # BolKaffara / # DilGhaltiKarBetha. ”

Watumiaji wengi wa mtandao waliunga mkono Asim juu ya jambo hilo.

Mtandao mmoja alisema: "Kwa nini kutoa haki nje?

“Hakuna mtu atakayeona hii kama wimbo wa Pakistani tena. Utakuwa wimbo wa Neha Kakkar sasa.

“Pakistan inahitaji kuacha kutoa haki na kuwashtaki wote. Ni aina ya tbh tusi. ”

Asim Raza alijibu:

"Hakuna haki zilizopewa kabisa, ni wazi ukiukaji wa aibu, udanganyifu na UWIMAJI."

Inakuja baada ya mwimbaji wa India Dhvani Bhanushali hivi karibuni alishtakiwa kwa "kung'oa" wimbo wa kawaida wa Pakistani 'Gagar', awali na Alamgir, na wimbo wake mpya.

Wakati 'Mehendi' ya Bhanushali ilikuwa na maneno tofauti, sauti na wimbo ulionekana sawa na ule uliorejeshwa na Umair Jaswal kwenye kipindi cha uimbaji cha Pakistani mnamo 2020.

Walakini, sio nyimbo tu ambazo tasnia ya burudani ya India imekuwa ikidaiwa kuiba lakini pia video za muziki.

Hivi ndivyo ilivyokuwa kwa mwimbaji wa India Braham Darya.

Video ya muziki ya wimbo wake mpya, 'Mood Happy', ilitolewa mnamo Septemba 2021.

Lakini watumiaji wa media ya kijamii walikuwa wepesi kusema kuwa video ya muziki ya wimbo wa Kipunjabi ilionekana kuwa ya kawaida.

Hivi karibuni waligundua kuwa video ya muziki ilikuwa karibu sawa na video ya wimbo wa mwanamuziki wa Pakistani Shani Arshad 'Ki Jana' na ilionekana kunakiliwa kutoka fremu hadi fremu.

'Dil Galti Kar Baitha Hai' hapo awali alikuwa vichwa vya habari baada ya Jubin Nautiyal kuonekana kukataa kumbusu mwigizaji Mouni Roy ambaye alikuwa akiigiza kwenye video ya muziki ya wimbo huo.

Katika kipande cha nyuma ya pazia, mkurugenzi anataja kwamba wenzi hao watalazimika kubusu. Hii ilisababisha majibu ya kushtuka kutoka kwa Nautiyal.

Walakini, ilifunuliwa hivi karibuni kuwa prank iliyochezwa dhidi yake na wahusika na wafanyakazi.

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."