Mvulana wa Pakistani mwenye umri wa miaka 13 achumbiwa na Msichana wa miaka 12

Mvulana wa miaka 13 alichumbiwa na msichana wa miaka 12. Muungano huo umeibua wasiwasi kuhusu ndoa za utotoni nchini Pakistan.

Mvulana wa Pakistani mwenye umri wa miaka 13 achumbiwa na msichana wa miaka 12 f

"tutaendelea na masomo yetu pia."

Maswali yanayohusu ndoa za utotoni nchini Pakistan yaliibuka baada ya mvulana wa miaka 13 kuchumbiwa na msichana wa miaka 12.

Picha za wawili hao zimesambaa kwenye mitandao mbalimbali ya kijamii.

Kulingana na ripoti, mvulana huyo ambaye jina lake halikutajwa alitoa ombi la dharura kwa wazazi wake kuchumbiwa rasmi na msichana huyo.

Alidai kuwa atamaliza masomo yake ikiwa matakwa yake hayatatekelezwa.

Licha ya umakini na ukosoaji unaofuata kutoka kwa sehemu fulani, wanandoa wachanga wanabaki thabiti katika uamuzi wao.

Wamejitolea kuendelea na masomo hata katikati ya uchumba wao.

Akiwahutubia wakosoaji, msichana huyo alionyesha furaha yake kuhusu uchumba huo na kufafanua kujitolea kwa wanandoa hao kukamilisha masomo yao.

Alisema: "Kwa sasa tunachumbiana, na tutaendelea na shule pia."

Watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii walitoa maoni kuhusu muungano huu wa ajabu.

Mtumiaji mmoja alisema: “Wote wawili watabadili mawazo yao baada ya kubalehe. Utaona.”

Mwingine aliandika: “Hizi ni hisia za muda tu, zitapita. Ni upuuzi kuchagua mwenzi wa maisha katika umri huu.”

Jambo la kufurahisha ni kwamba watu wengi wamechora ulinganifu kati ya uchumba huu wa maisha halisi na mada zilizogunduliwa katika tamthilia maarufu. Mayi Ri.

Tamthilia hiyo ilionyesha utata wa ndoa ya ujana kati ya msichana mdogo na mvulana.

Watu wengi wanaamini kwamba umaarufu wa mchezo wa kuigiza Mayi Ri inaathiri watoto wadogo nchini Pakistan.

Wanaamini kwamba imewaongoza kuelekea kufunga ndoa katika miaka yao ya utineja.

Wengi wanadai drama hiyo ilifanya ndoa za utotoni kuwa za kimapenzi zaidi kuliko kuziepuka.

Mtu mmoja alisema: "Vema, nadhani watu waliotengeneza Mayi Ri wamefanikiwa kushawishi watazamaji wao.”

Mwingine aliandika hivi: “Nilijua jambo hilo lingetukia punde nilipokuwa nikitazama Mayi Ri".

Uwiano kati ya hadithi za kubuni na ukweli unaendelea kuchochea mijadala kuhusu athari za maonyesho ya vyombo vya habari kwenye tabia za jamii.

Hii ni dhahiri hasa katika nyanja ya mahusiano na ndoa.

Mtu mmoja alishutumu: “Aibu kwa wazazi kwa kuruhusu jambo kama hilo.”

Mwingine akasema:

"Hii ni chukizo, waache wabaki watoto."

Mmoja wao aliandika hivi: “Je, hata wanajua ndoa ni nini? Samahani lakini ndoa ya utotoni sio sawa, ni ya ridhaa au la.”

Hata hivyo, baadhi walitetea uchumba huo.

Mmoja wao alisema: “Kuoa vijana kunahimizwa katika dini yetu.”

Mwingine alisema: “Angalau wao si rafiki wa kiume na wa kike. Wanafanya hivyo kwa njia ifaayo chini ya uangalizi wa wazazi.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua nguo za aina gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...