Mvulana wa Kihindi auawa Msichana wa miaka 14 na Maandishi Fidia kwa Wazazi

Mvulana wa Kihindi ambaye hakutajwa jina anadaiwa aliua msichana wa miaka 14 huko Delhi. Baada ya kutumia simu yake kudai fidia kwa kuwatumia ujumbe wazazi wake.

Mauaji ya Kijana wa Kihindi msichana wa miaka 14 na Maandishi Fidia kwa Wazazi f

"Wakati hakufa, alimpiga kwa jiwe kichwani."

Mvulana wa India, mwenye umri wa miaka 17, kutoka Delhi, anadaiwa kumuua msichana wa miaka 14 kwenye jengo lililotelekezwa Jumamosi, Machi 16, 2019.

Baada ya kufanya mauaji hayo, mtuhumiwa alituma ujumbe mfupi kwa kutumia simu ya mwathiriwa kwa wazazi wake na kudai fidia.

Kulingana na uchunguzi wa marehemu, msichana huyo alikabwa koo na kisha kugongwa kwa jiwe kichwani, ambayo ndiyo iliyomuua.

Maafisa wa polisi wamesema kwamba mshukiwa anaweza kuwa alimuua msichana huyo kwa sababu alimuaibisha wakati wa somo la shule.

Ilikuwa ni chuki ambayo alishikilia kwa miaka mitatu, kulingana na DCP Meghna Yadav. Baada ya kupoteza mawasiliano, maafisa walidai kwamba wawili hao walianza kuambiana tena mnamo Januari 2019.

Mnamo Machi 16, 2019, walienda kuangalia filamu baada ya hapo kijana huyo alimuua.

Afisa alisema kuwa kulingana na ripoti ya baada ya kifo: "Msichana alikufa kwa jeraha la kichwa. Alimchanganya kinywaji chake na dawa ya kutuliza, akampeleka kwenye jengo hilo na kumnyonga.

“Wakati hakufa, alimpiga kwa jiwe kichwani. Ripoti ya baada ya kifo imeamua kuteswa kwa kijinsia. "

Kisha akatumia simu yake kutuma ujumbe wa fidia kwa wazazi wake uliosomeka:

"Binti yako ametekwa nyara, usijaribu kuita polisi na hakuna haja ya kumwambia mtu yeyote."

“Subiri ujumbe wangu unaofuata. Tengeneza pesa, usijaribu kupiga simu. Hakuna haja ya kumpigia mtu yeyote simu. ”

Familia ya msichana huyo ilisema kwamba walipokea barua tatu mwendo wa saa 7 mchana siku ya tukio, hata hivyo, hakuna hata mmoja wao aliyetaja kiwango cha fidia.

DCP Yadav alisema: "Inaonekana mtoto huyo aliingiwa na hofu baada ya kudaiwa kumnyonga msichana huyo na kutuma ujumbe huu kutoka kwa simu yake.

"Alifanya hivyo ili kuwapotosha polisi au kwa kweli kupata pesa za fidia."

Mhasiriwa alikuwa amewaambia wazazi wake kwamba alikuwa akienda kwenye sherehe ya siku ya kuzaliwa ya rafiki yake lakini kisha simu yake ilizimwa kwa masaa machache kabla ya matakwa ya fidia kutumwa.

Babu ya mwathiriwa alisema: "Matokeo yake ya mitihani yalitoka siku hiyo na dada yake mkubwa alimtumia barua, na akamjibu:" Sawa, nitaona. "

"Baada ya hapo, simu yake ilikuwa imezimwa kwa masaa machache. Karibu saa 7 jioni, tulipata ujumbe huu wa kuomba pesa. "

Mwili wa mwathiriwa ulipatikana mnamo Machi 17, 2019, kwenye jengo lililotelekezwa karibu na kituo cha Metro.

The kijana alikamatwa lakini hakuna hatua zozote zilizochukuliwa kwani alimtambua mtu ambaye alikuwa msaidizi wake.

Polisi watamchukulia hatua kijana huyo baada ya mtu huyo kuhojiwa.

Afisa wa polisi alisema: “Mtu huyo hajulikani kwa mvulana au mwathiriwa. Yeye ni mraibu wa dawa za kulevya asiye na makazi anayeishi karibu na jengo lililotengwa.

“Kijana huyo alitoa jina lake wakati wa kuhojiwa, lakini hayupo. Tunapaswa kuanzisha jukumu lake kabla hatujachukua hatua yoyote. ”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".

Picha kwa mfano tu





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...