Je, Saba Qamar amethibitisha kuwa yuko kwenye Mahusiano?

Saba Qamar alikuwa mgeni kwenye 'Mazaaq Raat' lakini baadhi ya maoni yake yamewafanya wengine kujiuliza kama ulikuwa uthibitisho wa hila wa uhusiano wake.

Je, Saba Qamar amethibitisha kuwa yuko kwenye Uhusiano f

"Wanadamu daima wanahitaji mtu."

Saba Qamar anaonekana kuthibitisha kuwa yuko kwenye uhusiano.

Mwigizaji alionekana Mazaaq Raat na alihojiwa kuhusu maisha yake ya kibinafsi baada ya mwenyeji Imran Ashraf kusema aliona kiwango cha utulivu na cheche machoni pake.

Imran aliuliza: "Katika uzoefu wangu wa maisha, kitu kinaniambia kwamba kuna mtu ambaye amenunua chenji hii ndani yako."

Saba alionekana mwenye haya kisha akasema katika maisha kila mtu alihitaji mtu maalum wa kumuita wake.

Alisema: “Sikuzote wanadamu wanahitaji mtu. Hakuna mtu anayeweza kuishi bila mtu yeyote."

Imran aliendelea kuuliza kama kwa wakati huu alikuwa amepata mtu wake maalum, ambapo Saba alitoa maoni yake:

"Alhamdulillah."

Saba kisha alionekana akifunika uso wake kwa aibu huku studio ikilipuka kwa nderemo na shangwe kwa imani kwamba amethibitisha uhusiano wake.

Imran alimuuliza Saba kama angependa kumpa mtu wake maalum ujumbe alipokuwa kwenye kipindi.

Kujibu, Saba alisoma shairi kutoka kwa mshairi anayempenda zaidi Baba Bulley Shah.

Kipindi kipya kilipokelewa vyema na maoni mengi yalitolewa baada ya kipindi hicho kupakiwa kwenye YouTube.

Mtu mmoja aliandika hivi: “Inatisha kuona mwanamke amewekeza sana kihisia-moyo. Natumai atapata upendo safi kwa kurudi."

Mtu mwingine alipongeza onyesho hilo na kusema Imran Ashraf alikuwa akionyesha kuwa chaguo nzuri kwa onyesho, kwani alikuwa akiongezeka kujiamini kwa kila sehemu.

Hata hivyo, mtumiaji mmoja wa mtandao wa kijamii alidai kuwa Saba alikuwa anazungumza kuhusu Imran na kwamba walikuwa kwenye uhusiano wa siri.

Maelezo hayo yalisomeka: “Ninapata hisia kuwa kuna kitu kinaendelea kati ya Saba na Imran.

"Labda wanandoa wapya mjini? Nani anajua!"

Maoni hayo yalikutana na ujumbe wa makubaliano na watumiaji walidokeza kuwa kipindi hicho kilikuwa cha utangazaji kwa waigizaji hao wawili.

Saba alishiriki chapisho la nyuma ya pazia kwenye Instagram yake, akishiriki vijisehemu vya wakati wake Mazaaq Raat.

Alipiga picha kwenye chumba cha kubadilishia nguo na jukwaani kabla ya onyesho kuanza, akiwa amevalia sari maridadi ya rangi ya krimu, na nywele zake zikiwa zimevaa bun maridadi ya chini.

Saba Qamar anajulikana sana kwa uhusika wake katika tamthilia ya Baaghi, ambayo ilitokana na maisha ya mtunzi wa mitandao ya kijamii Qandeel Baloch, ambaye aliuawa na kaka yake katika mauaji ya heshima.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni filamu ipi ya kukatisha tamaa ya Sauti ya 2017?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...