WWE Bollywood Boyz sasa inaitwa 'The Singh Brothers'

Timu ya lebo ya WWE Bollywood Boyz wamebadilisha jina na kuwa "Ndugu wa Singh". Mabadiliko hayo yanakuja wakati walifanya orodha yao kuu ya kwanza kwenye SmackDown Live.

WWE Bollywood Boyz sasa inaitwa 'The Singh Brothers'

Bollywood Boyz walijitokeza kwenye WWE SmackDown Live.

Duo la kupigana Bollywood Boyz sasa wamebadilisha jina lao baada ya kuanza kwao kwenye orodha kuu ya WWE. Gurv na Harv Sihra wamebadilisha jina la timu yao ya tag kuwa "Ndugu wa Singh" kwenye Facebook.

Walakini kwenye Twitter, kushughulikia kwao bado inahusu jina lao la asili.

Hata wafafanuzi wa kipindi hicho waliwataja kama jina lao la awali, lakini inaonekana mabadiliko ni mchakato unaoendelea.

Bollywood Boyz walijitokeza kwenye WWE SmackDown Live mnamo 18th Aprili 2017.

Muonekano wao ulionyesha uwezekano wa kuunda kikundi kipya na mpambanaji Jinder Mahal, kwani walimsaidia kushinda Changamoto ya Pakiti 6.

Walakini, inaaminika kuwa kikundi kitatenda kama kisigino kisigino, kwani wawili hao walimvuruga mpinzani wa Mahal, Sami Zayn, kwa kumshika miguu wakati wa mechi. Usumbufu huo ulisababisha ushindi wa Mahal, ambayo inamaanisha alipata nafasi ya kugombea namba 1 kwa ubingwa wa WWE.

Smackdown LIVE! #WWE @WWE

Chapisho lililoshirikiwa na Gurvinder Sihra ???? (@gurvsihra_wwe) tarehe

Wawili hao, ambao walijulikana kama Bollywood Boyz, ni ndugu wa kweli ambao wanatoka British Columbia. Ripoti zinasema kwamba ndugu wamekuwa wakipambana kuzunguka mzunguko wa Canada tangu 2006, na mwishowe walifuata njia za nyota zingine za WWE.

Kazi zao za WWE zilianza wakati wa onyesho huko Portland, ambapo Gurv na Harv Sihra walikutana na hadithi ya kupigana Triple H.

Inasemekana alionekana kufurahishwa na ustadi wao na inasemekana aliwaambia "endeleeni kufanya mambo yao".

Kwa hivyo, ndugu walibaki wameamua kuingia kwenye pete maarufu ya WWE. Harv hata aliendelea kuigiza katika Sauti yenyewe na akapata majukumu kadhaa ya kupendeza, kama vile kufanya kazi na Akshay Kumar katika Ndugu.

Wakati mwishowe walipokelewa katika WWE, Gurv na Harv walionekana kama nyongeza kwenye SmackDown. Muda mfupi baadaye, wawili hao walicheza kwanza kwenye mashindano ya Cruiserweight Classic mnamo Juni 2006.

Na sasa kwa kuanza kwao kwenye hatua bora kabisa, uvumi unadai kuwa Bollywood Boyz itafanya kazi na Jinder Mahal katika wiki zijazo.

DESIblitz inawatakia wale walioitwa jina la Singh Brothers bahati nzuri katika kazi zao za WWE!


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya Facebook ya The Singh Brothers.




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Tuzo za Brit zinafaa talanta ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...