Bollywood Boyz inafunguka kwenye WWE Release

Wrestlers wa kitaalam Bollywood Boyz walitolewa kutoka WWE. Ndugu walifunguka juu ya kutolewa na hisia zao juu yake.

Bollywood Boyz inafunguka kwenye WWE Release f

"sote tulikuwa kama, je! tutafanya mazoezi?"

Bollywood Boyz walizungumza juu ya kuachiliwa kwao ghafla kutoka kwa WWE.

Mnamo Juni 25, 2021, ndugu Gurv na Harv Sihra waliachiliwa kutoka WWE baada ya kuwa katika kampuni ya mieleka ya kitaalam kwa miaka mitano.

Hapo awali ilijulikana kama Singh Ndugu, wawili hao walijulikana kwa kusimamia Jinder Mahal kabla ya kushindana kama timu ya lebo.

Kufuatia kuachiliwa kwao ghafla, The Bollywood Boyz ilitoa taarifa kwenye Twitter, ikisema majeraha yote yalikuwa ya thamani.

Tangu wakati huo wameonekana kwenye podcast ya Pro Wrestling 4 Life kuzungumzia juu ya kuondoka kwao kutoka WWE.

Wakati wa podcast, Gurv alifunua kwamba yeye na kaka yake walijulishwa siku yao ya kupumzika.

Alisema: "Inachekesha kwa sababu wakati wote tulipigiwa simu, kwa siku zetu za mapumziko, sisi wote tunafanya mazoezi kwenye ukumbi wa mazoezi wa hapa, kwenye pete ya mahali hapo, na sisi wote wawili tulipigiwa simu kwamba tulifukuzwa kutoka kwa kazi zetu kama sisi walikuwa wakivuta hadi kwenye mafunzo.

"Na tuliangaliana kama, njia gani ya kwenda.

“Hapa tuko kwenye siku yetu ya mapumziko ya mazoezi, tunavuja jasho, na wote wawili tumepoteza kazi.

"Mwanzoni, wote wawili tulikuwa kama, je! Tutafanya mazoezi? Je! Tutafundisha?

"Lakini tulikuwa kama, f ** k it. Wacha tu tuendelee. ”

Harv alifunguka juu ya kufukuzwa, akisema "inanyonya" lakini akasema kulikuwa na "hali ya utulivu".

Alifafanua: "Sidhani tulitambua kabisa uwezo wetu.

"Ni jambo moja ikiwa unahisi kama umewahi kukimbia au umefuata majina ya lebo, nahisi kama tulikuwa kwenye kilele chake wakati tulikuwa chini mnamo 205.

"Tulikuwa tu tukikaa tayari, na nadhani tulifanya kazi kila wiki, labda tukipunguza majuma kadhaa, mwaka jana."

"Tulikuwa tayari, na ndio sababu kuna unafuu huo.

"Sisi ni kama, sawa, hatujatambua kabisa uwezo huo."

Harv aliendelea kuzungumza juu ya The Bollywood Boyz kutengwa mara chache kushindana katika WWE.

Alisema: "Kusema kweli, wakati simu hiyo ilipokuja, hakukuwa na majuto kwa sababu hatujaacha kupiga simu, lakini lazima utafute laini hiyo ya kukasirisha, na kuwa mbunifu na tayari.

“Na tulijua laini hiyo nzuri. Kila wakati na baadaye, tungetaka kuwa, haya, vipi kuhusu hii, au sawa, hatujasajiliwa, tutashindana, ambayo ni kubwa.

"Kutosajiliwa ni jambo kubwa badala ya kujitokeza na kungojea tu, na kukaa na ari, hilo ni jambo ambalo lazima ufanyie kazi kwa sababu watu wengi hawatambui katika kazi hii, ni ngumu kujitokeza na kutofanya chochote.

“Lakini ilibidi uende kwenye mazoezi. Lazima uwe na mtazamo mzuri wa akili.

"Unapaswa kukaa umbo la pete, lakini unaruka kote nchini na haupigani, lakini lazima ujiandae, na hiyo ni ngumu wakati mwingine kuendelea kuifanya, lakini tulifanya hivyo.

"Tuliwaambia wabunifu kwa sababu wako kama," Hei, kwa sababu nyinyi mnasafiri kutoka Vancouver, je! Mnataka kuletwa kila wiki, bila kujali ikiwa unafanya kitu au la? '

"Sisi ni kama, 'F ** k ndio, tulete, na tutasafiri kutoka Vancouver kutoka mwisho mmoja wa bara hadi bara linalofuata, ili tu tuweze kufanya tangazo, tengeneza vignette, tukipata iliyohifadhiwa dakika ya mwisho, tumia zaidi chochote tunachopata. ”

Gurv aliongeza: "Na hiyo ndiyo mawazo tuliyokuwa nayo kwa miaka mitano tulipokuwa huko chini."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia zaidi Media gani ya Jamii?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...