Kwa nini Narinder Kaur ametoa wito kwa Bendera mpya ya Uingereza?

Kwenye 'Good Morning Britain', mambo yalipamba moto huku Narinder Kaur alipotoa wito wa bendera mpya ya Uingereza na kueleza kwa nini.

Kwa nini Narinder Kaur ametoa wito kwa Bendera mpya ya Uingereza f

"bendera hiyo imetekwa nyara na vikundi vya mrengo wa kulia"

Narinder Kaur alitoa wito wa kuwepo kwa bendera mpya ya Kiingereza akidai ya sasa "imepitwa na wakati" na inawakilisha "hasi" na "wabaguzi".

Alikuwa mgeni Good Morning Uingereza pamoja na wa zamani Mwanafunzi nyota Thomas Skinner baada ya kukashifiwa kwa chapisho lake la Twitter la Siku ya St George.

Swali 'Je, tunaona aibu kuwa Kiingereza?' ilitolewa na wote walikuwa na maoni tofauti. Lakini mambo yakawa moto haraka.

Narinder alipinga bendera ya Kiingereza na kile inachowakilisha, akisema "haikujumuishwa".

Alisema: “Wacha tuchukue bendera mpya kwa sababu hiyo imepitwa na wakati.

"Inawakilisha hasi nyingi sana katika nchi hii, nadhani tunahitaji siku mpya.

"Kwa kweli St George ni uwakilishi wa tamaduni nyingi, na yeye ni kiwakilishi cha uvumilivu, tunapaswa kuwa zaidi ya nchi yenye uvumilivu.

"Sisi sio hivyo siku hizi."

Kisha Narinder alisema kuwa bendera ya Uingereza "imetekwa nyara".

Aliendelea: “Unajua tunapaswa kuwa na fahari ya kitaifa, ninahisi Waingereza na wanawake wanapaswa kujivunia.

"Lakini hatuwezi kujisikia fahari wakati bendera hiyo imetekwa nyara na vikundi vya mrengo wa kulia na kile inachowakilisha ni itikadi kwamba kwa nguvu fulani ya kipande cha kitambaa, sisi ni bora kuliko mataifa mengine.

"Tunasahau kwa urahisi historia yetu ya uhusiano wa utumwa, ukoloni na historia ya mauaji ya halaiki na kila kitu ambacho tumeunda na nchi nyingi zinazoadhimisha siku ya uhuru - na nimeona watu wengi kwenye mitandao ya kijamii wakisema vyema Ireland ilisherehekea na Amerika ilisherehekea. - wanasherehekea kwa sababu wanasherehekea kutoka kwa dhuluma au uvamizi."

Wakati mtangazaji aliyesimama Ed Balls alipokataa, Narinder alimtaja kama "mpuuzi".

Pia alisema: "Kwa njia, tuliokoa Uropa kutoka kwa ufashisti kwa kumshinda Hitler na kumrudisha nyuma, kwa msaada wa wengine."

Narinder alijibu: “Haifanyi kazi hivyo. Haifanyi kazi hivyo kwa sababu unasema, 'Vema tuliacha hilo', lakini hiyo haimaanishi kwamba hatukuwa na viungo vya utumwa."

Wakati mjadala ukiendelea kupamba moto, Susanna Reid alijaribu kutawanya mvutano huo.

Alipomwona Tom akipeperusha bendera yake, Narinder alikubali, akimshutumu kwa kuonyesha kutojua.

Akisema kwamba "anajivunia" kuwa Mwingereza, Tom alisema:

"Sidhani kwa sababu tu makosa machache ... watu wengi wanapaswa kuruhusiwa kujivunia walikotoka.

"Hatuwaruhusu wachukue hiyo kutoka kwetu."

Mjadala uligawanyika GMB watazamaji, huku wengi wakikiri kwamba “kupiga kelele” kwa Narinder kuliwakasirisha.

Mmoja alisema: "Nadhani alikuwa mkali sana kwa sauti kuelekea Ed maskini! Watu wasio na adabu.”

Mwingine aliandika: “Wow! Alikuwa mwenye kelele na jeuri!”

Wa tatu aliuliza:

"Kwa nini GMB huwa na Narinder Kaur kila mara? Yeye hupiga kelele kila wakati na hawezi kujadili kwa busara. Tafadhali acha!!!!”

Wengine walimshutumu Narinder Kaur kwa kueneza chuki kwa kila kitu Kiingereza.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Mwanamke mbaya kama nini! Chuki nyingi na vitriol zinazoelekezwa kwa watu weupe. Mfano mkuu wa ubaguzi wa rangi chumbani?"

Mwingine akauliza: “Kwa nini unaendelea kumweka mwanamke huyu hewani? Yeye huchukia kila kitu Kiingereza.

Maoni moja yalisomeka: "Race Baiter gonna Race Bait."

Katika mfululizo wa tweets, Narinder Kaur alisisitiza mara mbili maoni yake na pia akawajibu wale waliomshtaki kwa "kuchukia" Uingereza.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri ni eneo gani linapotea zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...