Kwa nini Imran Abbas ameviita Talk Shows 'Sumu'?

Imran Abbas ametoa wito wa maonyesho ya mazungumzo, akiyataja "sumu" na kuwashutumu kwa kutegemea "kudhalilisha" watu mashuhuri kwa tahadhari.

Kwa nini Imran Abbas ameviita Talk Shows 'Sumu' f

"Je, huna lolote la kuongea vizuri"

Imran Abbas alitaja maonyesho ya mazungumzo kama "sumu", akifichua kwamba hii ni sababu mojawapo ya yeye kutoonekana kwenye hizo.

Aliwataka waandaji wa vipindi hivyo kwa kuunga mkono uzembe na kuwalazimisha wageni wao kusema jambo la kulaani kuhusu watu mashuhuri wenzake.

Akiongea kwenye Instagram, Imran alisema:

“Hajui kuigiza, amezidiwa, anaonekana mzee sasa na hatakiwi kuigiza tabia hii, anaonekana plastiki na kutisha baada ya upasuaji.

"Yeye ana hisia mbaya zaidi ya mavazi na huvaa nguo za tacky. Nini jamani?"

Imran pia aliwauliza wenyeji na kuuliza kwa nini ilikuwa muhimu kwao kuwatukana na kuwadhalilisha waigizaji wengine na wageni kwa ajili ya maoni machache tu.

Aliuliza: “Je, huna jambo lolote la heshima la kuzungumza, suala lolote muhimu lililobaki katika jamii yetu kujadili na kutafakari?

"Je, huwezi kukaa kwa muda kwa ajili ya jambo la kina na la maana ambalo linahitaji umakini wetu au kitu chochote ambacho ni cha kuchekesha lakini sio cha kudharau?"

Akifunguka kuhusu kwa nini alikataa kualikwa kwenye maonyesho haya, Imran aliendelea kusema:

“Ndiyo, ni sababu mojawapo kubwa ya mimi kukataa kwenda kwenye maonyesho haya tena. Nalaani vikali kitendo hiki cha kumshusha mtu chini ili kutafuta maoni.

"Hiyo pia, katika vituo ambavyo vimeshindwa kuvuta hisia za watazamaji kupitia maudhui yoyote makubwa."

Pia aliwataka waigizaji wenzake kugomea maonyesho hayo ya "wannabe funny/maarufu" na kuwataka wawe makini na lugha wanayotumia kwenye maonyesho hayo.

Imran Abbas aliongeza: “Tafadhali kuwa na maadili na kuweka kielelezo kwani sote tuna jukumu kubwa tunapokuja kwenye skrini kama wageni na waandaji.

"Jamii yetu yote na watu wanaotumia mitandao ya kijamii tayari wameenda vibaya sana.

"Tafadhali usiongeze mafuta kwenye moto kwa kufanya hivi."

Mashabiki wengi walitoa maoni juu ya chapisho lake, wakimpongeza kwa kuzungumza juu ya mada kama hiyo.

Shabiki mmoja aliandika: “Kusema kweli, mioto hii ya haraka inapaswa kupigwa marufuku, hata maonyesho ya mazungumzo pia.”

Shabiki mwingine alitoa maoni: "Imesema vizuri sana!"

Vipindi vya mazungumzo vimeonekana kuwa maarufu kwa miaka mingi na watazamaji wanafurahi kuona nyota katika ulimwengu nje ya hati.

Hata hivyo, baadhi ya vipindi vya mazungumzo vimeshutumiwa kueneza hasi ndani ya tasnia ya burudani kwa kuwashawishi watu mashuhuri wawe wazi kuhusu maoni yao kuhusu waigizaji wenzao.

Tukio moja kama hilo lilitokea wakati mwigizaji Nadia Afgan alisema Yumna Zaidi alikuwa mwigizaji "aliyezidi".



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Enzi ya Bendi za Bhangra zimekwisha?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...