Kwanini Jaydev Unadkat amemuita Mnyama 'Fedheha'?

'Mnyama' ameibuka kama kivutio kikubwa, hata hivyo, filamu hiyo imekabiliwa na upinzani na miongoni mwao ni mwanakriketi wa India Jaydev Unadkat.

Kwa nini Jaydev Unadkat amemkosoa Mnyama f

"mtu hapaswi kutukuza na kuonyesha vitendo kama hivyo"

Mcheza kriketi wa India Jaydev Unadkat ni miongoni mwa watu wanaomkosoa Wanyama.

Filamu ya Ranbir Kapoor imeibuka kuwa kibwagizo.

Lakini si kila mtu anaisifu filamu hiyo. Ukosoaji unaozunguka filamu ni pamoja na dira ya maadili ya wahusika wakuu na taswira ya wahusika wa kike katika hali mbaya.

Jaydev Unadkat alitoa hakiki yake ya Wanyama na kuiita "fedheha".

Katika tweet iliyofutwa sasa, alisema:

"Filamu ya #Mnyama ilikuwa balaa kubwa! Kutukuza chuki dhidi ya wanawake katika ulimwengu wa leo na kisha kuuweka kama 'uume wa jadi' na 'alpha kiume' ni aibu.

"Hatuishi msituni na majumba na kupigana vita au kuwinda tena.

“Haijalishi uigizaji ulikuwa mzuri kiasi gani, mtu hatakiwi kutukuza na kuonyesha vitendo hivyo kwenye filamu inayotazamwa na mamilioni ya watu.

“Kuna kitu kinaitwa social responsibility hata kwenye tasnia ya burudani ambacho mtu hatakiwi kukisahau. Ninajisikia vibaya kwamba nilipoteza saa zangu tatu kutazama filamu iliyotengenezwa kwa njia ya kuhuzunisha.”

Wanyama imewatofautisha watazamaji na hapo awali, Ram Gopal Varma alidokeza kwamba wale wanaofurahia filamu hiyo wanahukumiwa.

Alitweet: "Shukrani kwa hali ya mega-blockbuster ya Wanyama.

"Kwa mara ya 1 katika historia, wakosoaji kutoka kwa kukagua filamu waliendelea na kukagua watazamaji."

Trisha hivi majuzi alikosolewa kwenye mitandao ya kijamii kwa kuita filamu hiyo "ibada".

Anurag Kashyap alitetea filamu hiyo, akisema:

“Bado sijatazama Wanyama. Nimerudi kutoka Marrakech.

“Lakini ninafahamu mazungumzo yanayofanyika mtandaoni.

“Hakuna mtu ana haki ya kumwambia mtayarishaji wa filamu aina gani anapaswa kutengeneza na hatakiwi kutengeneza.

"Watu katika nchi hii hukasirika kwa urahisi na filamu. Wanakerwa na filamu zangu pia.

"Lakini ninatarajia watu walioelimika wasikasirike na kushuka kwa kofia."

Anurag pia alizungumza kuhusu filamu ya awali ya Sandeep Kabir Singh (2019).

Aliendelea: “Adili ni nini? Ni jambo la kujishughulisha sana. Kila aina ya tabia na watu wapo katika jamii hii.

"Asilimia 80 ya wanaume wa India ni kama Kabir Singh. Sikuwa na tatizo na mada hiyo.”

"Mjadala huu ulifanyika wakati Kabir Singh pia.

"Watengenezaji wa filamu wana haki ya kutengeneza filamu yoyote wanayotaka na kuwakilisha kile wanachotaka.

“Tunaweza kuwakosoa, kubishana na kutokubaliana nao. Filamu huchochea au kuchochea.

“Sina tatizo na watengenezaji filamu wanaotengeneza sinema za uchochezi. Mara moja naona Wanyama, nitaijadili na mtayarishaji filamu.

“Nitamnyanyua simu. Hiyo ndiyo ninayofanya kila wakati.

“Ikiwa nina tatizo na filamu, huwa namwita mtayarishaji filamu na kuzungumza naye.

"Sitaki kuingia kwenye gumzo kwenye mitandao ya kijamii."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni jukumu gani la kushangaza zaidi la filamu la Ranveer Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...