Tajiri alimuua Mke na Machete kisha Akajiweka Motoni

Uchunguzi ulisikika kuwa mfanyabiashara tajiri alimuua mkewe kwa panga kabla ya kujichoma moto kwenye jumba lao la kifahari la pauni milioni 1.5.

Tajiri alimuua Mke na Machete kisha Akajiweka Motoni

"kwenye kiti pale sebuleni kulikuwa na barua ya kuaga"

Uchunguzi ulisikia kwamba bosi wa duka maarufu la Birmingham alimuua mkewe kabla ya kujichoma moto katika mauaji ya kujitoa mhanga.

Mchana wa Juni 29, 2021, huduma za dharura ziliitwa kwenye mali katika Barabara ya Kenilworth, ambapo matajiri wengi wa Coventry wanaishi.

Katika jumba hilo lenye thamani ya pauni milioni 1.5, polisi walipata mwili wa mzee mmoja kwenye bustani ya nyuma.

Mwili wa mwanamke mwenye umri wa miaka 73 ulipatikana ndani ya anwani.

Majirani walikuwa wamesema kuwa familia hiyo ilikuwa tajiri na ilipata utajiri wao kupitia tasnia ya nguo.

Waliofariki walitambuliwa kama Sewa Singh Badial mwenye umri wa miaka 87 na mkewe Sukhjit, mwenye umri wa miaka 73.

Bw Badial aliendesha duka la Badial Department kwenye Barabara ya Soho huko Handsworth.

Ilisikika akimpiga mke wake kwa panga mara kwa mara kwenye sebule ya nyumbani kwao.

Bwana Badial kisha akaingia kwenye bustani na kuketi kwenye shimo la moto la nje, akiwa amevaa nguo zilizotapakaa damu.

Alionekana kwenye CCTV akijimwagia kioevu kabla ya kuwasha.

Katika Mahakama ya Coventry Coroner, uchunguzi ulisikika kwamba "kwenye kiti sebuleni kulikuwa na barua ya kuaga iliyoandikwa na marehemu ikielezea ugomvi na mkewe".

Delroy Henry, mchunguzi wa maiti wa Coventry na Warwickshire, alihitimisha kuwa Bw Badial alijiua huku mkewe akiuawa kinyume cha sheria.

Katika kumbukumbu ya kusikilizwa kwa kesi hiyo, mpasuaji wa maiti alisema Bi Badial "amepata majeraha kadhaa kwenye sehemu ya juu ya mwili wake na miguu na mikono ambayo yalielezwa kuwa ni hatua za kujihami ili kukinga kifaa chenye ncha kali".

Bilio kubwa (panga la bustani) lilipatikana na mwili wake, pamoja na wrench, ambayo pia ilitumiwa kumpiga usoni.

Mchunguzi wa maiti alisema Bi Badial alifariki kutokana na majeraha ya kichwa na usoni huku chanzo cha kifo cha mumewe kikiwa ni athari za moto.

Wakati wa vifo vyao, mamia ya watu walijitokeza kwenye mitandao ya kijamii kueleza masikitiko yao, wakitoa salamu zao za rambirambi na kuwaombea dua.

Wenzi hao walikuwa na watoto wanne na wajukuu saba.

Taarifa kutoka kwa familia yao ilisema walikuwa "wafuasi wa dhati wa mambo mazuri na wanachama waliojitolea wa jamii ya Midlands."



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo mara ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...