Vasay Chaudhry anashiriki mawazo kuhusu Bollywood na Lollywood

Vasay Chaudhry alishiriki mawazo yake kuhusu Bollywood na Lollywood, akizungumzia ulinganisho unaoendelea kati ya hizo mbili.

Kwa nini Vasay Chaudhry aliomba msamaha kwa Wapakistani wa Ughaibuni f

"Sekta ya filamu ya Pakistani imekuwa hivi."

Vasay Chaudhry amezungumza kuhusu kufanana kati ya sinema ya India na Pakistani na kushiriki hisia zake kuhusu wanablogu kualikwa kwenye maonyesho ya kwanza ya sinema.

Aliangazia uhusiano kati ya tasnia zote mbili na akasema zote mbili zilitoka kwa umoja mnamo 1947.

Vasay alishiriki kwamba ulinganisho kati ya Bollywood na Lollywood unapaswa kumalizika na inapaswa kutambuliwa kuwa kuna kufanana kati ya zote mbili.

Alisema: “Tasnia ya filamu ya Pakistani imekuwa hivi. Tulikuwa ugani wa India mnamo 1947 sawa? Kulikuwa na India ya pamoja ambayo Pakistan iliibuka.

"Watu walikuwa sawa. Mtindo huo unaweza kuonekana katika filamu ya 1948 Teri Yaad ambayo ilikuwa filamu ya kwanza ya Pakistan.

"Sasa kulikuwa na kusitishwa kwa 2005/2006 na kuendelea kwa miaka michache kwa hivyo watu walidhani kuwa huu ulikuwa mtindo wa Kihindi tu, lakini hapana.

"Huu pia ni mtindo wa filamu za Pakistani. Wakati Waheed Murad au Nadeem Baig walipoimba nyimbo kwenye milima au karibu na miti, hawakuwa wakiiga Wahindi, huo pia ulikuwa mtindo wetu.

“Nyimbo Mehdi Hassan na Madam Noor Jehan wameimba, zile zile ambazo kila mtu anaimba kwa ari kubwa, hiyo ilikuwa ni nini?

"Huu ulikuwa utamaduni wetu. Huu ndio utamaduni wetu.

"Ilikuwa jambo la kijinga sana kusema kwamba mtindo wa Kihindi ulinakiliwa."

Vasay aliendelea kusema kwamba hakuwa akipendelea nyimbo za kipengee na aliamini kuwa hazipaswi kuonyeshwa.

Alikiri kwamba alihisi hakuna sababu ya busu kuongezwa kwenye matukio na kwamba kumbusu kumesisimua katika sinema.

Vasay alihoji kwa nini wanablogu walialikwa kwenye maonyesho ya kwanza ya filamu, akisisitiza kuwa ulikuwa usiku wa bure kwao.

Vasay alisema hakuna uhusiano kati ya wanablogu na tasnia ya filamu na kwamba washawishi wa mitandao ya kijamii hawapaswi kutegemewa kutoa hakiki za ukweli kuhusu filamu zijazo.

Vasay Chaudhry ni mwigizaji maarufu, jeshi, mwongozaji na mtayarishaji na anajulikana zaidi kwa nafasi yake kama Bobby D katika mfululizo wa tamthilia Annie Ki Ayegi Baraat.

Alivunja rekodi na filamu yake Jawani Phir Nahi Aani ambayo ikawa ufunguzi mkubwa zaidi kwa filamu yoyote ya Pakistan hadi tarehe hiyo.

Vasay Chaudhry ameshinda tuzo nyingi kama vile Muigizaji Bora Msaidizi, Mwandishi Bora wa Mazungumzo, Mwandishi Bora wa Bongo na Hadithi Bora.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kama mtumiaji wa kila mwezi wa ushuru wa rununu ni yapi kati ya haya yanayokuhusu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...