Vasay Chaudhry akiagana na 'Mazaaq Raat'

Vasay Chaudhry alienda kwenye Instagram kutangaza kuwa ataacha jukumu lake la uandaaji kwenye kipindi cha vichekesho cha 'Mazaaq Raat'.

Vasay Chaudhry akiagana na 'Mazaaq Raat' f

"Sote tunajaribu kukuburudisha."

Vasay Chaudhry ametangaza kuachana na kipindi cha mazungumzo ya vichekesho Mazaaq Raat baada ya miaka minane.

Kupitia mtandao wa Instagram, alifafanua kuwa ingawa alikuwa akitoka kwenye onyesho hilo, hakuwa akiondoka kwenye tasnia hiyo na kwamba kuna mengi zaidi ambayo alipaswa kutoa.

Vasay alisema: “Baada ya maonyesho 1,235, miaka saba na miezi kumi, wageni 2500 pamoja na wageni, safari yangu na Mazaaq Raat inafikia tamati.

"Ningependa kuwashukuru wageni WOTE walionipa heshima ya kuwahoji."

Aliwashukuru wanachama wenzake wa timu hiyo, marehemu Amanullah Khan, Mohsin Abbas, Sakhawat Naz, Aima Baig na Hina Niazi, kwa kutaja wachache.

Vasay pia alimsifu mwenyekiti wa Dunya TV Mian Amir Mahmood kwa kumpa uhuru kwenye kipindi hicho na kutoingilia utaratibu wake wa kufanya kazi.

Vasay alifichua kuwa kipindi hicho kilikuwa kipenzi cha marehemu babake.

Taarifa hiyo iliendelea: “Haingewezekana kamwe bila watazamaji wetu. Popote ambapo Urdu na Punjabi wangeweza kueleweka walitutumia upendo wao, haijalishi walikuwa katika nchi gani.

"Onyesho hili lingekuwa la kipekee kwangu kila wakati kwa sababu lilipendwa na marehemu baba yangu pia.

"Wageni wengi ambao hawako katika ulimwengu huu leo, na wamenipa kumbukumbu nyingi za kuthamini."

Vasay alikiri kwamba onyesho hilo lilikuwa na matatizo mara chache, nia ilikuwa ni kukaa chanya na ya kifamilia.

Akiwahimiza watazamaji kumpa mtangazaji anayeingia shukrani sawa na walivyomwonyesha, Vasay aliongeza:

"Pia ningependa kumtakia kila la kheri yeyote atakayekuja baada yangu. Tafadhali waonyeshe upendo uleule na mshangao ulionionyesha.

"Sote tunajaribu kukuburudisha."

Mashabiki wa kipindi hicho walienda Instagram kuelezea hisia zao baada ya tangazo la Vasay.

Shabiki mmoja aliandika: “Ilikuwa mojawapo ya maonyesho niliyopenda zaidi, na ni wazi sababu kuu ya kupenda onyesho ni WEWE.

“Kher [hata hivyo] kila la kheri kwa shughuli zako mpya! Umefanya kazi nzuri sana.”

Shabiki mwingine aliandika: “Hakuna atakayeweza kujaza viatu vyako bwana. Haitakuwa sawa bila wewe."

Wa tatu akasema:

"Kipaji chako, kujitolea, na shauku yako imeonekana vyema katika muda wako wote kwenye show."

"Utakumbukwa sana, na kumbukumbu za Mazaaq Raat milele itashikilia nafasi ya pekee katika mioyo yetu. Kila la kheri."

Kabla ya Vasay Chaudhry kuandaa kipindi, Nauman Ijaz alikuwa mtangazaji kwa miaka mingi.

Kwa miaka mingi, kipindi hicho kilitoa jukwaa kwa watu wengi kabla ya kuendelea na mambo makubwa zaidi.

Aima Baig alianza kama mtangazaji mwenza kwenye kipindi na alitambuliwa kwa talanta yake ya kuimba. Kisha aliondoka ili kuzingatia kuimba kwa muda wote na akaacha nafasi yake kwa Hina Niazi.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...