Mkahawa wa Kihindi wa Amerika huenda kwa virusi kwa kupata Kidokezo cha $ 2,020

Mkahawa wa Wahindi wa Kimarekani huko Florida, 'Masala Mantra Indian Bistro', umekuwa ukiendelea baada ya seva kupokea kitita cha $ 2,020.

mgahawa

"Tunashukuru kwa msaada wa walinzi wetu wote"

Mwaka wa 2021 ulianza kwa barua tamu kwa seva kwenye mkahawa wa India ulioko Amerika 'Masala Mantra Indian Bistro'.

Mteja aliacha ncha ya ukarimu ya $ 2,020 (£ 1,475) kwa seva yao iitwayo Dawn Sliger mnamo Desemba 31, 2020.

Kitendo cha fadhili bila mpangilio kimeenea kwenye media ya kijamii, na watu wakisifu msaada unaohitajika kwa tasnia ya mgahawa.

Kitendo hicho kilihamisha mtandao baada ya mkahawa wa Florida kuchapisha juu ya shukrani ya mteja kwa afisa wake Facebook kushughulikia.

Nukuu ilisomeka: "Kidokezo cha $ 2,020 na mlinzi wa fadhili kwa seva yetu bora ya Dawn. Hatuwezi kuacha kutabasamu na kuhisi kufurahi kwa Alfajiri.

“Mungu libariki kundi hili la watu wema. Mwaka huu umekuwa mgumu kwa kila mgahawa ikiwa ni pamoja na yetu lakini kitendo hiki cha fadhili kilifanya mwaka wetu.

"Tunashukuru kwa msaada wa wateja wetu wote katika mwaka huu mgumu walinunua furaha nyingi na nuru kwa jamii yetu ndogo ya seva.

"Bwana mwema atubariki sisi wote katika mwaka mpya na ni Alfajiri mpya kwa sisi wote kwaheri 2020 na karibu 2021."

Chapisho lilikuwa limekamilika na picha ya muswada inayoonyesha kiwango cha ncha.

Ingawa haijulikani ni nani aliyetoa ncha hiyo, kiasi kinaonyesha kuwa inaweza kuwa sehemu ya Changamoto ya Tip ya 2020.

Kama sehemu ya Changamoto ya Kidokezo cha 2020, watu wanatoa $ 2,020 au $ 20.20 (£ 14.75) kwa seva ili kueneza furaha.

Kulingana na mkahawa huo, seva yao Dawn Sliger alikuwa akifanya kazi kwa muda wa ziada na akifanya bidii kuokoa gari.

Alikutana na mteja mwenye huruma ambaye aliishia ncha $ 2,020 yake kwa malipo ya bili ambayo ilifikia $ 269 (£ 196).

Tangu ilishirikiwa, chapisho limepokea maoni mengi ya shukrani na yaliyojaa mapenzi kutoka kwa watu.

Wachache pia walitaja jinsi wanavyopenda chakula cha mgahawa.

Mtumiaji wa Facebook aliandika: "Nimefurahi kumruhusu aiweke."

Mkahawa huo ulijibu: "Kweli kabisa."

Mtu mmoja alishiriki: "Ajabu! Inanifurahisha kujua kuna watu wazuri ulimwenguni. ”

Mwingine alielezea: "Hiyo ni ya kushangaza !! Tunapenda mgahawa wako na jamii yetu! ”

Sekta ya mikahawa ya Merika imeathiriwa sana na mgogoro wa Covid-19.

Kulingana na tafiti za hivi karibuni, hadi 17% ya mikahawa ya Amerika imefungwa kama janga hilo, na zaidi inakadiriwa kufuata.

Kwa hivyo, msaada wowote ambao wateja wanaweza kutoa kwa mikahawa na wafanyikazi wa mikahawa unathaminiwa sana.



Akanksha ni mhitimu wa media, kwa sasa anafuata shahada ya kwanza katika Uandishi wa Habari. Mapenzi yake ni pamoja na mambo ya sasa na mwenendo, Runinga na filamu, na pia kusafiri. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Afadhali oops kuliko nini ikiwa".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuna au kuna mtu ameugua ugonjwa wa kisukari katika familia yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...