Mjomba anadai Sara Sharif 'Alianguka Chini Ngazi na Kumvunja Shingo'

Mjomba wa Sara Sharif mwenye umri wa miaka 10, ambaye alipatikana amekufa nyumbani kwake huko Woking, alidai "alianguka chini ya ngazi na kuvunjika shingo".

Mjomba anadai Sara Sharif 'Alianguka Chini Ngazi na Kumvunja Shingo' f

"Sara alianguka chini ya ngazi na kuvunja shingo yake."

Kulingana na polisi nchini Pakistan, mjomba wa Sara Sharif aliwaambia maafisa kwamba "alianguka chini ya ngazi na kuvunjika shingo".

Mtoto wa miaka 10 alipatikana amekufa nyumbani kwake huko Woking baada ya polisi kuitwa kutoka Pakistan na babake mnamo Agosti 10, 2023.

Baba yake Sara Urfan Sharif, mpenzi wake Beinash Batool na kaka yake Faisal Malik walikuwa yaliyobainishwa kuhusiana na mauaji yake.

Sababu kamili ya kifo cha Sara bado haijajulikana lakini Polisi wa Surrey walisema uchunguzi wa baada ya maiti ulionyesha kuwa "alipata majeraha mengi na makubwa", ambayo walisema "huenda yalisababishwa kwa muda mrefu na ulioongezwa".

Baraza la Kaunti ya Surrey lilisema Sara alikuwa anajulikana kwa mamlaka hapo awali.

Polisi wa Pakistan wanatafuta kumkamata Urfan Sharif, ambaye alisafiri nchini humo na Bi Batool na Bw Malik pamoja na watoto watano wenye umri wa kati ya mwaka mmoja na 13.

Inaaminika Urfan alirejea kwa muda mfupi katika nyumba ya familia yake huko Jhelum, Punjab.

Kaka yake Imran Sharif kwa sasa anazuiliwa na polisi kwa mahojiano lakini polisi wa Jhelum walisema hajafunguliwa mashtaka na hajakamatwa.

Imran alikana kujua alipo Urfan na familia yake.

Aliwaambia polisi: “Niligundua kilichompata Sara kupitia vyombo vya habari vya kimataifa.

"Wazazi wangu waliniambia Urfan alirudi nyumbani akiwa amekasirika sana. Aliendelea kusema 'watawachukua watoto wake kutoka kwake."

Afisa mmoja alisema "wao" walirejelea mamlaka ya Uingereza.

Polisi wanasema Imran alidai kuwa Sara alikufa kutokana na kuanguka vibaya nyumbani.

Inadaiwa aliwaambia maafisa:

"Beinash alikuwa nyumbani na watoto. Sara alianguka chini ya ngazi na kuvunja shingo yake. Beinash aliingiwa na hofu na kumpigia simu Urfan.”

Nyumba ya familia ya Bi Batool huko Mirpur ilipekuliwa lakini familia ya watu wanane haikuonekana.

Waliongeza kuwa wazazi wa Urfan wanafadhaika na kwamba "hali ya moyo" ya baba yake inazidi kuwa mbaya kutokana na "mfadhaiko".

Sara Sharif alikuwa mwanafunzi wa Mwaka wa 5 katika shule ya msingi ya St Mary's C ya E na mwalimu mkuu Jacquie Chambers alisema katika taarifa yake:

“Yeye [Sara] alikuwa msichana mchangamfu, mwenye kujiamini ambaye alikuwa na tabasamu zuri zaidi. Alijawa na mawazo na alipenda sana mambo aliyokuwa anayaamini.

"Sara atakumbukwa sana na, kama jumuiya ya shule, sote tumeathiriwa sana na msiba huu."

"Mawazo yetu, sala na huruma ziko kwa wale walioathiriwa na habari hii ya kuhuzunisha.

“Kwa vile kuna uchunguzi wa polisi unaoendelea itakuwa haifai kutoa maoni zaidi lakini tunaweza kuthibitisha kuwa tunaunga mkono mashirika washirika kikamilifu katika uchunguzi wao.

"Kipaumbele chetu sasa ni kusaidia jumuiya ya shule yetu inapohuzunika na kupona."

Wakati huo huo, Polisi wa Surrey wanaendelea kuomba taarifa kuhusu kifo cha Sara na wangependa kuzungumza na yeyote anayemfahamu msichana huyo au familia yake.

Mama yake Sara Olga Sharif alikashifu madai ya Imran na kusema:

“Ikitokea ajali huondoki nchini kwa siri.

"Angeweza tu kutoa madai hayo ili kumlinda kaka yake na kujaribu kuzuia maswali kuulizwa.

"Sidhani kama yeye ni mwaminifu."

Alidai Urfan angeweza "kumdanganya" kaka yake kuhusu kile kilichotokea, na kuongeza:

“Mtu pekee ninayetaka majibu kutoka kwake ni Urfan. Inabidi ahojiwe kuhusu kilichompata binti yangu.”

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utafikiria ndoa ya Kikabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...