Rafiki wa Sushant afichua ni kwanini Sara Alivunja Up na Sushant

Samuel Haokip, rafiki wa marehemu Sushant, amezungumza juu ya uhusiano kati ya Sara na mwigizaji wa marehemu na kwanini alimaliza.

Rafiki wa Sushant afichua ni kwanini Sara Alivunja Up na Sushant F.

"Sushant na Sara walikuwa wakipendana kabisa ... walikuwa hawawezi kutenganishwa"

Rafiki wa mwigizaji wa Sauti marehemu Sushant Singh Rajput, Samuel Haokip amedai kuwa Sara Ali Khan na mwigizaji wa marehemu walikuwa "wanapenda sana", hata hivyo, alimaliza uhusiano wao.

Sara alicheza mechi yake ya kwanza ya Sauti pamoja na Sushant katika filamu ya 2018, Kedarnath.

Jozi hizo zilivutia watazamaji na kemia na maonyesho yao ya kupendeza.

Hakuna shaka kwamba mashabiki walifurahishwa na kemia yao ya skrini.

Sasa, rafiki wa Sushant Samuel Haokip amedai kuwa kemia yao kwenye skrini iligeuka kuwa mapenzi ya nje ya skrini.

Rafiki wa Sushant afunua ni kwanini Sara aliibuka na Sushant - Tabasamu

Wakati wa utengenezaji wa filamu na matangazo ya filamu ya 2018, Kedarnath kituo cha uvumi kilikuwa kimejaa habari za uhusiano wao ulioripotiwa.

Sio tu kwamba Haokip amethibitisha vivyo hivyo, lakini pia alifunua ni kwanini Sara aliachana na Sushant.

Alidai kwamba Sara alimaliza uhusiano wao baada ya filamu ya Sushant ya 2019, Sonchiriya alishindwa katika ofisi ya sanduku.

Kuchukua Instagram, aliandika:

“Nakumbuka wakati wa kupandishwa vyeo kwa Kedarnath… Sushant na Sara walikuwa wanapendana kabisa… walikuwa hawawezi kutenganishwa… safi kabisa na kama mtoto.

"Wote wawili walikuwa na heshima kubwa kwa kila mmoja ambayo ilikuwa nadra sana kuona siku hizi katika mahusiano."

"Sara pamoja na Sushant walikuwa na heshima ya kweli kwa kila mtu katika maisha ya Sushant ... iwe ni familia, marafiki na hata wafanyikazi."

Aliendelea kutaja shinikizo zinazokabiliwa na "Bollywood Mafia" katika kusababisha mwisho wa uhusiano wao. Alisema:

"Ninashangaa ikiwa uamuzi wa Sara kuvunja Sushant mara tu baada ya utendaji wa ofisi ya sanduku la Sonchiriya ulitokana na shinikizo la Bollywood Mafia."

Alinasa ujumbe huo: "Tunakubali upendo ambao tunafikiri tunastahili - Stephen Chbosky."

Sushant Singh Rajput amejitolea vibaya kujiua mnamo 14 Juni 2020. Ilifunuliwa kuwa alikuwa akisumbuliwa na unyogovu kwa miezi sita iliyopita kabla ya kufariki kwake.

Kufuatia kifo chake, Sara Ali Khan alishiriki picha nyeusi na nyeupe kutoka kwa seti ya filamu yao, Kedarnath. Aliiandika:

"Sushant Singh Rajput" ikifuatiwa na hisia za moyo.

Siku ya filamu ya mwisho ya Sushant, Dil bechara (2020) iliyotolewa, Sara alishiriki picha ya baba yake Saif na Sushant. Aliiandika:

“Mabwana wawili tu ambao wamezungumza nami kuhusu Sartre, Van Gogh, darubini na nyota, magitaa, Taa za Kaskazini, kriketi, Pink Floyd, Nusrat Saab na mbinu za uigizaji.

"Hili ni jambo la mwisho ninyi wawili kuwa na uhusiano sawa - #DilBechara."

Kufikia sasa, Sara Ali Khan hajajibu madai hayo.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utachagua Ubunifu wa Mitindo kama kazi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...