Mwana anawaambia Umma 'wafungue macho yao' baada ya kumpoteza Baba kwa COVID-19

Mzee mmoja kutoka Birmingham alikufa baada ya kuambukizwa COVID-19. Mwanawe sasa amewahimiza umma "kufungua macho yao" na kusikiliza maonyo.

covid-19 Son aambia Umma 'wafungue macho yao' baada ya kumpoteza Baba kwa COVID-19 f

"Watu wanahitaji kufahamu hatari."

Kijana amewasihi umma "kufungua macho yao" na kusikiliza maonyo ya serikali kwenye COVID-19, kwa lengo la kuzuia kuenea kwake.

Hii inakuja baada ya baba yake kufariki hospitalini chini ya masaa 24 baada ya kukutwa na mauti virusi.

Afsar Hussain, mwenye umri wa miaka 86, wa Saltley, Birmingham, alifariki mapema Machi 21, 2020, katika Hospitali ya Heartlands. Saa chache mapema, alikuwa amepatikana na COVID-19, baada ya kulazwa hospitalini na maambukizo ya mkojo.

Afsar alikuwa baba wa watoto wanane na babu kwa 19.

Kwa miaka kadhaa, alikuwa na shida ya figo na alikuwa mara kwa mara katika Hospitali ya Heartlands, ambapo alikuwa na miadi kila wiki chache.

Baada ya kuwa mgonjwa, aliagizwa dawa za kuua viuadudu. Afsar alilazwa hospitalini wakati hali yake ilizidi kuwa mbaya.

Alianza kusumbuliwa na shida za kupumua. Mnamo Machi 20, mtihani wa Coronavirus ulirudi ukiwa mzuri.

Saa 3:30 asubuhi siku iliyofuata, alikufa. Binti yake ndiye alikuwa mwanafamilia pekee kando yake, baada ya kuwaomba madaktari wamruhusu kukaa na baba yake katika nyakati zake za mwisho.

Mwanawe, Akeel, sasa amewataka watu kufahamu "hatari" za virusi, jambo ambalo tayari limewaua watu 281.

Akeel alielezea Barua ya Birmingham: “Baba yangu aliaga dunia mapema asubuhi. Alipoteza maisha baada ya vita vifupi na Coronavirus.

“Alipelekwa hospitalini wiki iliyopita kwa maambukizi ya mkojo. Hali yake ilizorota hospitalini na akapimwa huko.

“Watu wanahitaji kujua hatari. Wanahitaji kufanya kila wawezalo kuzuia kusafiri kwa lazima na kuchangamana na watu, hata ikiwa wanajisikia sawa na wenye afya.

"Nataka kuwaambia watu wanahitaji kufungua macho yao, wanaweza kuwa sawa na wenye afya.

"Wanaweza kuwa na Coronavirus na miili yao inapambana nayo. Wanaweza wasionyeshe dalili.

“Tafadhali kuwa mwangalifu, usichukulie hii kidogo. Usitoke nje ikiwa hauitaji. Chukua jambo hili kwa uzito. ”

"Ni sawa na vizuri ikiwa unajisikia vizuri, vipi kuhusu kila mtu aliye karibu nawe? Kata safari zisizo za lazima, hauitaji kuishi maisha ya anasa na vitu vya kujifurahisha - jitunze wewe mwenyewe na watu wanaokuzunguka. ”

Jumla ya visa 5,683 vya Coronavirus vimethibitishwa nchini Uingereza. Idadi halisi ya kesi inakadiriwa kuwa kubwa zaidi.

Idadi ya vifo sasa iko 281.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."