Mwigizaji wa Pakistani Fiza Ali alinaswa kwenye Fight in Car Park

Mwigizaji maarufu wa Pakistan Fiza Ali aliingia katika tukio la bahati mbaya ambapo alishambuliwa na kutukanwa katika maegesho ya magari.

Mwigizaji wa Pakistani Fiza Ali alinaswa kwenye Fight in Car Park f

"Alifanya batameezi na kazi hiyo duni."

Mwigizaji mashuhuri wa Pakistan Fiza Ali alisumbuliwa, kunyanyaswa na kupigwa katika mapigano ambayo yalizuka katika maegesho ya Doleman Mall, Karachi.

Mwigizaji huyo, ambaye pia ni mwanamitindo na mwimbaji, alishtushwa vibaya na kushambuliwa baada ya kumchukua binti yake kutoka hospitalini na mwanamke tajiri.

Kupitia Instagram, Fiza Ali alichapisha video ya pambano hilo na ufafanuzi ulioelezea kile kilichotokea wakati wa tukio hilo. Alisema:

“Hili ni darasa letu la wasomi. Hivi ndivyo darasa letu la wasomi linavyoishi wakati wa mwezi wa RAMANI TAKATIFU.

"Nilikuwa nikitoka hospitalini baada ya kumkagua binti yangu kutoka kwa daktari, nilipofika kwenye gari langu lililokuwa limeegeshwa lilikuwa limezuiwa na gari karibu yangu.

"Nilimngojea aende lil bak ili niweze kuondoka kwani nyuma ya gari langu magari mengine pia yalikuwa yananipa pembe za kusogea na walinzi mara mbili pia walikwenda kumuuliza bibi huyu kwa plz kwenda lil bak lakini alifanya batameezi na hiyo kazi duni.

"Nilipiga honi mara kadhaa kwa bibi huyo kusogeza gari lake ili niweze kwenda nyumbani lakini alikuwa akinionyeshea vidole vya kati kutoka kwa gari na alikuwa akisema u magari yote yanasogea bak hayakusonga kwa kiburi kama yeye alikuwa na eneo hilo la maegesho.

"Nilikuwa natania hata kwa hali ya kuchekesha kuwa mai corona mtihani karwakar ai ho nitagusa gari la ur vinginevyo lakini alikuwa katika hasira yake.

"Na alikuwa amesimama vibaya njia gari zingine zote nyuma yangu haziwezi kusonga bak lakini aliendesha gari la Mercedes lenye nambari ya Islamabad.

"Na anahisi yeye ni malkia na sisi sote tunaonyesha kwenda bak."

Fiza Ali aliongeza zaidi:

"Baada ya kumkabili niligundua kuwa hata hakuwa akifunga na hakuogopa hata wanaume karibu na alikuwa akitafuna fizi hata alinishambulia kwa kutupa simu yangu na kuanza kunipiga vibaya akisema b *** h .

"Kwa hivyo mjakazi wangu alichukua sinema iliyobaki kutoka kwa fone yangu kwani nina haki ya kurekodi hadharani.

"Hiyo kwa watu kujua kwamba bila kujali wewe ni nani au unaendesha gari gani watu wanapaswa kuwa na adabu na sio dhuluma pia na walinzi maskini alikuwa akifanya vibaya."

Kama matokeo ya tukio hili, msichana mdogo wa Fiza aliogopa na kile kilichokuwa kikiendelea. Alisema:

"Mtoto wangu alikuwa na hofu na nilikuwa na wasiwasi juu yake lakini mwanamke huyo aliweka kiburi chake lakini hakusogeza gari lake."

Walakini, baada ya kuona kwamba alikuwa akimshambulia Fiza, mwanamke huyo aliingia ndani ya gari lake kimya kimya. Alifunua:

“Badala yake alipokuja kujua kuhusu mimi ni nani wakati alichukua kicheko changu usoni mwangu huku akinivuta nywele vibaya alijifunika uso na kukaa kimya ndani ya gari lake.

"Kwa nini wakati huo alikuwa akifikiria mtu wa kawaida alikuwa akinipiga akininyanyasa na alipojua kuwa m Fiza Ali ma show biz mtu aliogopa.

"Sio tu hii pia alinitishia kwa kusema," MAI COLONEL KI BETI HOON MERA BANDA SHO MAI TUME UTHWA DU GI MAI TUME NANGA KRWA DU GI. "

[Mimi ni binti wa Kanali; watu wangu watakuja na kukuchukua nami nitakuvua].

"Na pia alininyanyasa aur alikuwa akifanya kama Mwanaume na nikapigwa na yeye kwani nilikuwa nikifunga sana nikizuia kusema chochote kujibu.

"Binti yangu wa miaka 5 ameumia sana."

https://www.instagram.com/tv/B_kN2xVl2HB/?utm_source=ig_embed

Tukio hili la kushangaza lilisababisha dhiki kwa Fiza Ali na vijana wake binti pamoja na machafuko katika maegesho ya magari.

Mashabiki wengi wa Fiza Ali walipongeza ushujaa wake na kumtakia usalama wa yeye na binti yake.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wewe au mtu unayemjua umewahi kutuma ujumbe mfupi wa ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...