Mahira Khan anapata Msaada wa Mtu Mashuhuri baada ya matamshi ya Firdous Jamal

Mwigizaji Mahira Khan alipokea wimbi la msaada wa watu mashuhuri baada ya muigizaji mkongwe Firdous Jamal kutoa safu ya matamshi kwake.

Mahira Khan apata Msaada wa Mtu Mashuhuri baada ya matamshi ya Jird Jamal f

"Huo sio umri wa kucheza jukumu la shujaa."

Baada ya muigizaji mkongwe Firdous Jamal kutoa maoni ya kutatanisha juu ya Mahira Khan, watu mashuhuri walimkimbilia kumuunga mkono.

Jamal alikuwa ametokea kwenye kipindi cha asubuhi cha Faysal Quraishi ambapo alipendekeza kwamba mwigizaji mashuhuri hapaswi kuchukua majukumu ya kuongoza.

Maneno yake yalisababisha watu mashuhuri kutoka kwa tasnia ya filamu na Runinga ya Pakistani kujitokeza kumuunga mkono Mahira.

Nyota kama Mawra Hocane walichukua mitandao ya kijamii kuelezea hasira zao juu ya mawazo ya Jamal kuelekea mwigizaji.

Mawra aliandika: "Kuchukua jina kubwa la nchi yako kunakufanya uwe mdogo kadri unavyopata. Maneno ya kukosa heshima katika vazi la maoni yanahitaji kukomeshwa. ”

“Natumai dakika mbili za umaarufu zilistahili. Mahira anafanya kazi ngumu sana kuwa mahali alipo, sio rahisi. Ninajivunia wewe M. wangu "

Kabla ya maoni hayo, Firdous alisema inapaswa kuchukuliwa vyema kwani yeye hataki kuumiza hisia za mtu yeyote. Kisha akasema:

“Mahira Khan ni mwanamitindo wa kijinga, sio mwigizaji mzuri na sio shujaa.

“Amezeeka vile vile. Huo sio umri wa kucheza jukumu la shujaa. ”

Mawra hakuwa mtu mashuhuri pekee kumsaidia Mahira. Osman Khalid Butt alizungumza juu ya maoni hayo wakati aliingia kwenye mzozo wa Twitter na mtumiaji ambaye alisema kwamba kutaja umri wa mwigizaji sio ujinsia au ujinga.

Osman alisema:

"Kukataa waigizaji wa kike wana maisha ya rafu, kwamba wanapaswa kuacha kuongoza kama kiongozi na kuonekana kama mama sio sawa na" kutaja umri wao ".

"Nitabaki kwenye njia yangu wakati utafuta akaunti yako na uwepo wako."

Maoni ya Jamal juu ya umri wa Mahira yalisababisha Humayun Saeed kutoa maoni yake kumtetea mwigizaji huyo. Aliandika:

"Ni kujitolea kwake na mapenzi kwa kazi yake ambayo yamesababisha yeye kufikia msimamo huu.

"Yeye ni shujaa na nyota katika kila maana ya maneno haya. Kwa kadri umri unavyohusika, mwigizaji na talanta yao haifungamani nayo. ”

The Tribune aliripoti kwamba wakala wa kriketi Kalim Khan alielezea kusikitishwa kwake na maoni hayo na pia hakufurahishwa na Faisal kwa kutomtetea Mahira.

Alisema:

"Ni risasi ya bei rahisi kutoka kwa Firdous Jamal - isiyotarajiwa. Mahira Khan ni mmoja wa waigizaji wetu bora. ”

“Hakuna maelezo yoyote ambayo Firdous Jamal alitoa kuhusu Mahira ni sahihi. Anatarajiwa Faysal Quraishi kumtetea !! ”

Hii ilimfanya mwenyeji kutoka nje na kusema kwamba "alishtushwa" na maoni hayo.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda sana mchezo gani wa kuigiza wa Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...