Je, Jamal Hashmi ndiye Baba wa Tabu?

Wakati wa mahojiano, Tabu alizungumza kuhusu babake, ambaye alikuwa mwigizaji wa Pakistani katika miaka ya 1970. Baba yake ni Jamal Hashmi?

Je, Jamal Hashmi ndiye Baba wa Tabu f

"Sina kumbukumbu zake."

Hivi majuzi Tabu aligonga vichwa vya habari alipozungumza kuhusu baba yake.

Kwenye kipindi cha kipindi maarufu cha mazungumzo Rendevous pamoja na Simi Garewal, Tabu alifichua kuwa babake ni mwigizaji wa Pakistani Jamal Hashmi na akaangazia uhusiano wao.

Akifichua kwanini hatumii jina lake la ukoo, Tabu alisema:

“Sijawahi kuitumia, sikuwahi kufikiria ni muhimu kwangu kutumia jina la ukoo la baba yangu, lilikuwa ni Tabassum Fatima, ambalo lilikuwa jina langu la kati.

"Shuleni, Fatima lilikuwa jina langu la ukoo. Sina kumbukumbu zake. Dada yangu amekutana naye mara kwa mara lakini sijawahi kuhisi kutaka kukutana naye.

“Sina hamu ya kutaka kujua kuhusu yeye, nina furaha jinsi nilivyo, jinsi nilivyokua. Nimetulia sana katika maisha yangu mwenyewe.”

Jamal Hashmi alikuwa mwigizaji mashuhuri wa Pakistani miaka ya 1970 na alijipatia umaarufu katika tasnia ya filamu alipoigiza katika Sazaa, ambayo ilitolewa na kuongozwa na Ali Afnan Siddiqui.

Baada ya kukimbia kwake kwa mafanikio, Jamal alibadilisha jina lake na kuwa Jameel Hashmi, akaoa mwanamke anayeitwa Rizwana, ambaye ni mtu anayefahamiana na Shabana Azmi, na wenzi hao wakaishi Lahore.

Baada ya kukabiliwa na majaribu na dhiki, Jamal aliacha tasnia ya showbiz na kurejea India na mkewe.

Wanandoa hao waliendelea kupata watoto wawili wa kike, Tabu na Farah Naaz.

Muda mfupi baada ya kuzaliwa kwa binti zake, Jamal aliachana na mke wake na kuacha familia yake wakati Tabu alikuwa na umri wa miaka mitatu tu.

Inaripotiwa kuwa ingawa Farah alikuwa akiwasiliana na baba yake mara kwa mara, ilikuwa hadithi tofauti kwa Tabu.

Hii ni kwa sababu Jamal alikuwa dhidi ya binti zake wanaofanya kazi katika tasnia ya showbiz, kwa hivyo hakukuwa na uhusiano.

Inaaminika kuwa Farah alimwomba babake amchukue nyumbani kwake lakini alikataa kwa vile alikuwa ameoa tena na kupata watoto wawili wa kike zaidi.

Tabu anachukuliwa kuwa mmoja wa waigizaji wa kike wenye nguvu zaidi katika Bollywood na anatambulika sana kwa chaguo zake za hati ambazo mara nyingi hugusa mada ngumu kama vile ukahaba na uzazi.

Ameigiza katika filamu kama vile Baa ya Chandni, Cheeni Kum, Virasat, Filhal na Hum Saath Saath Hain.

Tabu ameshinda tuzo kadhaa kwa mchango wake katika sinema ya Kihindi, zikiwemo Tuzo nyingi za Filamu, Tuzo za Wakosoaji za Mwigizaji Bora wa Kiume na vile vile Tuzo za Kitaifa za Filamu.

Tabu pia ndiye mpokeaji wa Tuzo ya Padma Shri ambayo inachukuliwa kuwa ya nne kwa heshima ya raia.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Dawa za kulevya ni shida kubwa kwa vijana wa Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...