Mkuu wa Polisi wa India aua Mke na Wanafamilia wake na AK-47

Afisa mwandamizi katika polisi wa India alimuua mkewe na wanafamilia wake na AK-47. Tukio hilo lilitokea huko Moga, Punjab.

Mkuu wa Polisi wa Punjab aua Mke na Wanafamilia wake na AK-47 f

alirudi nyumbani kwa wakwe zake akiwa na AK-47 yake.

Tukio la kushangaza lilitokea ambapo mkuu wa polisi wa India alitumia AK-47 kumuua mkewe na watu wa familia yake.

Watu wanne waliuawa huku mwingine akijeruhiwa vibaya. Tukio hilo lilitokea nyumbani kwa shemeji huko Halka Dharamkot, Moga, Punjab.

Iliripotiwa kuwa risasi hiyo ilitokana na mzozo wa ardhi.

Kulwinder Singh alikuwa Mkuu wa Polisi wa Punjab. Alikuwa amejenga shamba la nguruwe kwenye ardhi ya wakwe zake.

Mara kadhaa, alimwambia mkewe Rajwinder Kaur kuiangalia lakini alikataa. Hii ilisababisha mabishano ya kila wakati.

Mnamo Februari 15, 2020, Kulwinder alikwenda nyumbani kwa wakwe zake pamoja na mkewe na mtoto wao.

Alipokuwa huko, alikunywa sana pombe na baadaye akaanza kubishana na mkewe. Ilipozidi kuwa kali, shemeji walipiga simu polisi.

Maafisa walifika eneo hilo na kumpeleka Singh katika kituo cha polisi. Karibu saa 12:30 asubuhi, alikuwa amezidi kutuliza na akaachiliwa.

Walakini, maafisa walisema kwamba alirudi nyumbani kwa wakwe zake akiwa na AK-47 yake. Alifika nyumbani saa 5:30 asubuhi na kuanza kufyatua risasi hewani.

Afisa huyo mwandamizi wa polisi alimfyatulia risasi mkewe, mama mkwe na shemeji zake wawili, na kuwaua papo hapo. Kulwinder pia alimfyatulia risasi jamaa wa miaka 10, na kumjeruhi.

Mwanawe, mkwewe na kaka yake pia walikuwa ndani ya nyumba lakini walinusurika baada ya kukimbia nje ya nyumba.

Kufuatia mauaji hayo mara nne, mkuu wa polisi wa India alikwenda kituo cha polisi na silaha na kujikabidhi.

Kulwinder alikamatwa. Ndugu yake, Harjinder Singh, alitoa taarifa na kesi ilisajiliwa.

Wakati wa uchunguzi, maafisa waligundua kwamba Kulwinder alikuwa mlevi anayepona, kwa kuwa hakuwa amekunywa pombe kwa miaka sita.

Walakini, aliishia kunywa usiku kabla ya kumuua mkewe na wakwe.

Kulwinder ana kesi kadhaa zilizosajiliwa dhidi yake, pamoja na magendo ya dawa za kulevya. Anatuhumiwa pia kuwa na silaha haramu.

Mnamo 2014, Kulwinder alirusha duru kadhaa angani kutoka kwenye paa la nyumba yake. Kesi ilisajiliwa na akasimamishwa.

Maafisa wa Idara hawakuweza kuhakikisha kuwa Kulwinder ataweza kurudi kazini kwake, hata hivyo, walimrejeshea kazi.

Kabla ya kifo chao, Rajwinder na familia yake walituma ombi kwa maandishi kwa kituo cha polisi, wakiwasihi wasimrudishe.

Walisema kuwa chochote kinaweza kutokea ikiwa atakunywa pombe.

Licha ya maombi yao, Kulwinder alibaki mkuu wa Polisi wa Punjab na pia alipewa AK-47.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wito wa Ushuru Franchise inapaswa kurudi kwenye uwanja wa vita vya Vita vya Kidunia vya pili?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...