Mwanamume wa India alikata Mke 'Mzinzi' na Anampeleka Polisi

Mwanamume wa India kutoka Odisha alikata kichwa cha mkewe 'mzinifu'. Kisha akaingia katika kituo cha polisi na kichwa chake kilichokatwa.

Mwanaume wa Kihindi amkata kichwa 'Mzinifu' Mke na Anampeleka Polisi f

Ugomvi uliongezeka wakati Beura alimuua mkewe.

Mwanamume mmoja Mhindi kutoka mji wa Puri huko Odisha alikamatwa baada ya kumkata kichwa mkewe na kisha kuingia katika kituo cha polisi na kichwa chake kilichokatwa.

Mwanamume huyo, aliyetambuliwa kama Ganesh Beura mwenye umri wa miaka 40 alikata kichwa cha mkewe baada ya kushuku kuwa alikuwa akifanya mapenzi.

Msimamizi wa Puri Uma Sankar Dash alielezea kwamba mshukiwa alijisalimisha mwenyewe baada ya kuingia kituo cha polisi.

Tukio hilo lilitokea Jumapili, Agosti 25, 2019, baada ya wanandoa hao kuwa na mabishano makali.

Walikuwa wakitembea kwa miguu mara kwa mara wakati mtu huyo alishuku kwamba Annapurna Beura, mwenye umri wa miaka 34, alikuwa akimdanganya.

Beura alikuwa amerudi nyumbani kutoka kazini ambapo alikuwa mfanyakazi katika kampuni ya kibinafsi huko Chennai.

Alikuwa amemshtaki mkewe kwa kufanya mapenzi na hii ilisababisha ugomvi mwingine. Ugomvi uliongezeka wakati Beura alimuua mkewe. Mwanaume huyo wa Kihindi kisha akamkata kichwa.

Baada ya kutekeleza mauaji hayo, Beura alitambua alichokuwa amekifanya na akaenda Kituo cha Polisi cha Astaranga na kichwa chake kilichokatwa.

Beura aliwaonyesha maafisa kichwa cha mkewe na kuwaambia kile kilichotokea.

Familia ya Annapurna iliarifiwa na wakamshutumu Beura kwa unyanyasaji wa nyumbani.

Walisema alikuwa akimdhulumu mkewe wakati alikuwa akikaa naye Chennai. Hii ilisababisha kurudi kwake kwa Odisha.

Kesi ilisajiliwa na timu ya uchunguzi ilizuru eneo la uhalifu kufanya uchunguzi wa kina.

Siku ya Mid iliripoti kuwa Beura amewekwa chini ya ulinzi wakati uchunguzi unaendelea. Mwili wa mwathiriwa umetumwa kwa uchunguzi wa baada ya kufa.

Katika tukio kama hilo, mwenye umri wa miaka 35 Satish Gupta alikamatwa baada ya kuvuta kichwa kilichokatwa cha mkewe kutoka begi mbele ya maafisa wa polisi.

Alikiri uhalifu huo na kuelezea kwamba alimuua kwa sababu alishuku kwamba alikuwa akifanya mapenzi.

Gupta alisema kuwa mkewe alikuwa akimdanganya na alikasirika baada ya kumuona akiwa na mpenzi wake.

Aliwaambia maafisa: “Alinidanganya. Nilimwona akiwa na yule jamaa karibu na shamba. Nilimuua.

“Lakini yule mtu alikimbia. Sikuweza kumuua. ”

Gupta aliendelea kulaumu tabia ya mkewe na alilalamika kuwa anapendelea mpenzi wake Sunil kuliko yeye.

Maafisa wa kituo hicho walilazimika kumtuliza Gupta ili waweze kuchukua taarifa rasmi ili kesi zizindue rasmi uchunguzi wa mauaji.

Baada ya kuwaambia maafisa ambapo alikuwa ameacha mwili wote wa mkewe, Gupta alirudishwa rumande.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utafikiria kuhamia India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...