Mume wa Kihindi amkata kichwa Mke akishuku Uzinzi

Katika hali ya kushangaza, mume wa Kihindi kutoka Maharashtra alimkata kichwa mkewe baada ya kushuku kuwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Mume wa Kihindi amkata kichwa Mke akishuku Uzinzi f

alishuku kuwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Polisi wamemkamata mume wa kihindi baada ya kumkata kichwa mkewe akishukiwa kuzini.

Tukio hilo la kutisha lilitokea katika wilaya ya Raigad, Maharashtra.

Mauaji hayo yalijulikana mnamo Desemba 13, 2021, wakati mwili wa mwanamke usio na kichwa uligunduliwa.

Kulingana na polisi, walisuluhisha kesi hiyo kwa saa 24 pekee.

Mrakibu wa Polisi wa Wilaya Ashok Dudhe alisema kuwa mumewe alikamatwa kwa tuhuma za mauaji.

Alipoulizwa, alikiri kutenda kosa hilo, akisema alishuku kuwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Mwathiriwa alitambuliwa kama Poonam Pal, muuguzi.

Mwili wake uliokuwa umekatwa ulikuwa umepatikana uchi.

Polisi walikagua picha za CCTV zilizo karibu na kumwona mwanamume akiwa na mwanamke huyo kabla ya kifo chake. Baada ya uchambuzi zaidi, maafisa waligundua kuwa mtu huyo alikuwa mumewe Ramsilochan Pal.

Alifanya kazi kama mhandisi wa programu na akaishi katika eneo la New Panvel.

Ilibainika kuwa yeye na Poonam walikuwa wameoana tangu Mei 2021.

Baada ya ndoa, Poonam aliendelea kuishi na wazazi wake huko Malad kutokana na kazi yake.

Alikuwa akimtembelea mume wake wakati wowote alipokuwa na mapumziko ya kazi.

Mwishoni mwa juma la Desemba 11, 2021, wenzi hao walimtembelea Matheran na kuweka chumba cha hoteli. Walitarajiwa kuondoka Desemba 13.

Wakati wa uchunguzi, ilibainika kuwa Ramsilochan alikuwa amepanga chumba cha hoteli hiyo chini ya majina ya uongo ya Amjad Khan na Rubina Begum.

Pia alitoa anwani ya uwongo.

Muda wa kuondoka hotelini ulikuwa saa 9 asubuhi. Inaaminika mume wa India alimuua mkewe mapema asubuhi.

Baada ya kumuua mkewe, Ramsilochan alimkata kichwa mkewe na kutupa kichwa kwenye shimo karibu na njia ya reli.

Wafanyikazi wa hoteli hiyo waligundua tukio la kutisha ndani ya chumba hicho na kutoa taarifa kwa polisi.

Uchunguzi wa mauaji ulisajiliwa baadaye.

Wakati wa uchunguzi, polisi waligundua mwili huo. Baadaye walipata kichwa cha mwathiriwa kilichokatwa.

Polisi walikagua kamera za CCTV na kuona mwanamume akiingia hotelini na mwathiriwa.

Polisi walipekua hoteli hiyo na kuzungumza na wafanyakazi. Taarifa zao hatimaye ziliwapeleka Ramsilochan.

Kulingana na maafisa, Ramsilochan aliweka kichwa cha mkewe kwenye begi kwa muda baada ya mauaji hayo. Katika harakati za kuzuia mkewe asitambuliwe, alitupa kichwa kwenye shimo.

Wakati wa mahojiano na polisi, Ramsilochan alikiri uhalifu huo.

Alisema alimuua mke wake kwa sababu alishuku kuwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Ramsilochan alikuwa na mashaka haya kwa sababu mkewe aliendelea kuishi na wazazi wake. Kwa hiyo, aliamini kuwa alikuwa akimuona mwanamume anayeishi katika eneo moja na yeye.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unampenda H Dhami zaidi kwa wake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...