Mtu wa India alimwua Mzee Kaka akishuku Mambo na Mke

Mwanamume kutoka India kutoka Rajasthan alimwua kikatili kaka yake mkubwa baada ya kushuku kuwa alikuwa akifanya mapenzi na mkewe.

Mwanaume wa Kihindi alimuua Mzee Kaka akishuku Mambo na Mke f

Aidan Ram aliamini kwamba kaka yake mkubwa alikuwa akifanya mapenzi

Katika tukio la kushangaza, ambalo lilitoka kwa Rajasthan, Mwahindi alimuua kaka yake mkubwa usiku wa Ijumaa, Oktoba 25, 2019.

Aidan Ram Ghanchi alimuua kaka wa miaka 55 Mangi Lal Ghanchi baada ya kushuku kuwa alikuwa akifanya mapenzi na mkewe.

Alikuwa ametumia zana kali ya kilimo kumshambulia kaka yake, na kumuacha na majeraha mabaya kichwani.

Familia iligundua mwili wa Mangi Lal kitandani mwake na mara ikawaita polisi. Aidan Ram alikuwa mshukiwa mkuu kwani hakupatikana popote.

Polisi baadaye walimfuatilia na kumkamata. Tukio hilo lilitokea katika kijiji cha Mandia.

Mhasiriwa aliishi na mama yake, kaka na shemeji yake. Mangi Lal na Aidan Ram walikuwa wakifanya kazi kama wakulima katika kijiji hicho.

Familia ya Mangi Lal wanaishi Mumbai ambapo watoto wake wanafanya biashara.

Kulingana na maafisa, Aidan Ram aliamini kwamba kaka yake mkubwa alikuwa akichumbiana na mkewe. Tuhuma hizo mwishowe zilimfanya yule Mhindi aje na mpango wa kumuua Mangi Lal.

Ijumaa, Oktoba 25, 2019, Mangi Lal alikuwa na chakula cha jioni kabla ya kwenda chumbani kwake wakati wanafamilia wengine walilala katika vyumba vingine.

Wakati wa usiku wakati kila mtu alikuwa amelala, Aidan Ram aliamka na kuchukua zana kali ya kilimo kutoka kwa trekta yake kabla ya kuingia kwenye chumba cha kaka yake.

Alimchoma Mangi Lal kichwani mara kadhaa kabla ya kutoka kwenye chumba hicho.

Mhasiriwa alipata majeraha mabaya kichwani, ambayo yalisababisha kifo chake kutokana na kutokwa na damu kali.

Wakati huo huo, Aidan Ram alikimbilia katika kijiji cha Rajasthani cha Chowk.

Jumamosi asubuhi, wanafamilia walipiga simu polisi baada ya kugundua mwili wa Mangi Lal, uliokuwa umejaa damu.

Timu ya polisi iliyoongozwa na maafisa Chug Singh Sodha na Bhanwarlal Patel ilianzisha uchunguzi wa mauaji.

Baada ya kuarifiwa juu ya Aidan Ram, maafisa walifanikiwa kumpata huko Chowk ambapo walimkamata.

Alipoulizwa katika kituo cha polisi, mtuhumiwa alikiri kumuua kaka yake mkubwa.

Aliwaelezea maafisa kuwa alifanya mauaji baada ya kuwa tuhuma kwamba Mangi Lal alikuwa na uhusiano haramu na mkewe.

Aidan Ram alizuiliwa mahabusu na aliandikishwa chini ya sehemu ya mauaji ya Nambari ya Adhabu ya India.

Wakati huo huo, mwili wa mwathiriwa ulipelekwa katika chumba cha kuhifadhia maiti ambapo uchunguzi wa mwili utafanyika mara tu mke wa Mangi Lal na watoto watakapowasili kutoka Mumbai.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Umewahi kununua viatu vibaya vya kufaa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...