Mwanaume wa Kihindi amuua Mke Mgonjwa wa Akili na kukimbia akijiua

Mwanamume wa Kihindi alimuua mkewe kutokana na ugonjwa wake wa akili. Tangu wakati huo amekimbia na nia ya kujiua.

Mwanaume wa Kihindi amuua Mke Mgonjwa wa Akili na kukimbia kwenda kujiua mwenyewe

"Ripoti ya uchunguzi wa maiti ilisema shingo yake ilikatwa na kisu."

Mwanamume wa India Harvinder Singh Bindra, mwenye umri wa miaka 78, ameenda mbio baada ya kumuua mkewe nyumbani kwao Wanawadi, Pune.

Alimkata koo mwenye umri wa miaka 66 Devinder Bindra kama inasemekana alikuwa amechoka kwa kumtunza. Alisumbuliwa na maswala ya afya ya akili.

Bindra alitoroka lakini aliacha barua ambayo ilisema kwamba atachukua maisha yake mwenyewe.

Maafisa wanaamini alitenda uhalifu huo mnamo saa 11 jioni mnamo Agosti 1, 2019. Picha za CCTV zilionyesha mtu akitoka nyumbani saa 12:26 asubuhi.

Malalamiko ya polisi yalifunguliwa na mtoto wake Ramendra Bindra katika Kituo cha Polisi cha Wanawadi.

Maafisa wamesema kuwa mshukiwa ana mtoto wa kiume na wa kike wawili. Ramendra anaishi katika gorofa jirani na ana biashara ya nguo. Bindra alikuwa mmiliki wa hoteli.

Iliripotiwa kuwa Devinder alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa kichocho kwa miaka kadhaa na mumewe alifunga hoteli ili kwenda kumtunza mkewe.

Inspekta Mwandamizi Kranti Kumar Patil alielezea kuwa wenzi hao mwanzoni waliishi Darjeeling, West Bengal na binti yao.

Devinder alikuwa ameanguka kutoka kwenye jengo la ghorofa na kujeruhi mwenyewe, akimwacha kitandani. Wenzi hao kisha walihamia Pune.

Bindra alifurahi kumtunza mkewe ambayo ilimpelekea kuua hapa.

Tukio hilo lilibainika wakati Ramendra alienda kuangalia wazazi wake. Alimkuta mama yake akiwa amelala kwenye dimbwi la damu.

Mara moja aliwaita polisi na Devinder alikimbizwa hospitalini, ambapo alitangazwa kuwa amekufa.

Polisi walipekua nyumba hiyo na kupata noti hiyo. Ilisomeka kwamba Bindra alimuua mkewe kwani hakuweza kuvumilia kumuona akiteseka na alikuwa amechoka kumtunza.

Alisema pia kwamba atajiua.

SI Patil alisema: "Ripoti ya uchunguzi wa maiti ilisema shingo yake ilikatwa na kisu.

"Devindra alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa kisaikolojia kwa miaka mitatu iliyopita na Harvinder alikuwa akimtunza."

The Kioo cha Pune iliripoti kwamba mtu huyo wa Kihindi alipewa kadi ya mauaji ya mkewe.

SI Patil alielezea:

"Tumepata barua iliyoandikwa na Harvinder, ambapo alikiri kumuua mkewe kwa sababu hakuweza kuvumilia kumuona akiteseka tena.

"Tumeanza kutafuta ili tuweze kumzuia kujiua."

Hivi sasa, Bindra hajapatikana bado na hajui ikiwa tayari amejiua.

SI Patil ameongeza: "Tunatoa wito kwa umma kwamba ikiwa watamwona mzee huyo tafadhali aripoti kwa Kituo cha Polisi cha Wanwadi."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".

Picha ya polisi kwa madhumuni ya kielelezo tu





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri upi unaofaa kwa Waasia kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...