Bibi-arusi wa India anakataa Kuingia Harusi bila Wimbo Uliochaguliwa

Video ya bi harusi wa Kihindi imeenea baada ya kukataa kuingia kwenye ukumbi wa harusi kwa sababu wimbo wake wa kuingia kwenye harusi haukuchezwa.

Bibi-arusi wa India anakataa Kuingia Harusi bila Wimbo uliochaguliwa f

"wimbo wa bibi harusi ni muhimu sana."

Bi harusi wa India alikataa kuingia kwenye harusi yake mwenyewe kwani wimbo aliochagua kuingia ukumbini haukucheza.

Tukio hilo la kipekee lilinaswa kwenye video na kuonyesha mwitikio wa bi harusi kwa wimbo aliochagua wa harusi kutochezwa.

Video hiyo, iliyoshirikiwa kwa Instagram na ukurasa wa upigaji picha za harusi Brigade ya Harusi, inaonyesha bi harusi wa India na binamu zake wanaanza kuingia kwenye ukumbi wa harusi.

Wanaingia chini ya 'Phoolon Ki Chaadar' wakati bibi arusi atasimama ghafla na kukataa kutembea zaidi.

Hii ni kwa sababu wimbo wake wa kuingia uliochaguliwa haucheza.

Bi harusi ana hasira kali na anasema kwamba alitaja wimbo wa kuingia kwa bi harusi kwa mpangaji wa harusi kabla ya harusi.

Jamaa ya bibi arusi anajaribu kumfariji. Walakini, yeye bado anakasirika.

Video hiyo, iliyochapishwa Jumapili, Agosti 22, 2021, imekuwa ikienea kila wakati.

Nukuu ilisomeka:

“Tazama video hiyo kujua ni kwanini bi harusi hakutaka kuingia ukumbini.

"Wanaharusi kuwa usisahau kusahau kuandaa wimbo wako wa kuingia kwenye harusi ili kuepusha shida za dakika za mwisho."

Watumiaji wengi wa Instagram walitoa maoni kwenye video hiyo, na wakaonyesha maoni mengi.

Mtu mmoja hakumhurumia bi harusi, akisema kuwa kutopata kila kitu unachotaka ni sehemu tu ya maisha. Mtumiaji alisema:

"Karibu kwenye maisha ya ndoa ambapo mambo mengi hayatakuwa kama unavyotaka na utapata wasiwasi na unyogovu kwa sababu ya kukosoa sana."

Mwingine aliandika: "Sijui ni kwa nini wasichana hawa wanajihusisha sana na kila kitu kidogo cha harusi, badala ya kuwa na uhusiano wa kudumisha uhusiano, vitu vya nyumbani, au majukumu mengine yoyote."

Walakini, watumiaji wengi walimhurumia bi harusi, wakisema kwamba ikiwa atatoa ombi maalum kwa siku yake maalum basi inapaswa kutekelezwa.

Mtumiaji mmoja alisema:

“Hehe bibi harusi? Lakini ikiwa ulilipa mtu kusimamia jambo zima basi kwa kweli inakatisha tamaa.

“Walipaswa kuhakikisha. Hii inasikitisha sana kumuona amekasirika katika siku yake kuu. ”

"Sio haki kwa maskini wake."

Mwingine aliandika: "Wimbo wa bibi harusi ni muhimu sana."

Mtumiaji mmoja pia alitoa maoni kumsifu bi harusi kwa kusimama chini na sio kukaa chini ya kile alichotaka kwa siku yake kubwa. Alisema:

"Kila bi harusi anastahili mlango wake mzuri, msichana aliyefanya vizuri."

Watumiaji wengi pia walitoa maoni juu ya jinsi video hiyo inavyoweza kuaminika, kwani wengi wao walikuwa wamepata jambo lile lile.

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Brigade ya Harusi Instagram