Mwathirika wa Unyanyasaji wa Kihindi anakataa Kuondoka Pakistani bila Watoto

Mwanamke wa Kihindi ambaye alidaiwa kudhulumiwa na mumewe wa Pakistan anakataa kuondoka nchini bila watoto wake.

Mwathiriwa wa Unyanyasaji wa Kihindi anakataa kuondoka Pakistani bila Watoto f

Farzana alisema hatarudi tena India bila wanawe.

Mwanamke wa Kihindi ambaye anadaiwa kudhulumiwa na mume wake raia wa Pakistani amesema hataki kurudi katika nchi yake ya asili bila watoto wake.

Farzana Begum anaishi Pakistani pamoja na mume wake na wana wao wawili wa kiume.

Mumewe amedai kuwa ameachana naye, hata hivyo, Farzana amekanusha madai hayo.

Alisema: “Ikiwa amenitaliki, basi lazima kuwe na cheti.”

Farzana alisema maisha yake na ya watoto wake yalikuwa hatarini kutokana na mzozo wa mali.

Alidai kwamba alinaswa nyumbani kwake katika bustani ya Rehman, Lahore, na watoto wake walilazimishwa kuwa na njaa.

Farzana ameitaka serikali ya Pakistan kuwapa ulinzi hadi kesi yao itakapotatuliwa.

Mwanamke huyo alisema nyumba na mali kadhaa huko Lahore zilikuwa katika majina ya wanawe. Hata hivyo, alisema pasipoti zake na za wanawe zilikuwa zimeshikiliwa na mumewe.

Alisema kuwa ana ukosefu wa usaidizi wa kifamilia nchini Pakistani, jambo linalozidisha ugumu wake.

Kulingana na Farzana, mumewe, mke wake wa kwanza na watoto wao wanapanga njama ya kumshurutisha arejee India.

Hii ni ili waweze kuchukua udhibiti wa mali baada ya kuondoka.

Wakili wa Farzana, Mohsin Abbas, alisema mume huyo alikuwa akieneza uvumi wa uongo kwamba visa ya mteja wake ilikuwa imeisha muda wake ingawa paspoti yake ilikuwa nayo.

Bw Abbas kwamba walikuwa wameomba polisi kurudisha pasipoti za mteja wake na wanawe wawili kutoka kwa mumewe ili kujua hali ya visa vyao.

Wakili huyo alisema iwapo visa ya mwanamke huyo itaisha, hatua za kisheria zitachukuliwa kwa kiwango hicho pekee.

Katika taarifa yake, Farzana alisema hatarudi tena India bila wanawe.

Farzana, ambaye anatoka Mumbai, aliolewa na mwanamume Mpakistani anayeitwa Mirza Yousaf Elahi huko Abu Dhabi mnamo 2015.

Walihamia Pakistan mnamo 2018 na wana watoto wawili wa kiume wenye umri wa miaka sita na saba.

Habari nyingine, raia wa Pakistani Seema Haider, ambaye aliingia nchini India kinyume cha sheria kukutana na mpenzi wake Sachin, yuko kwenye vichwa vya habari baada ya video inayodaiwa kuwa na majeraha usoni kusambaa mitandaoni.

Video ilionekana kumuonyesha Seema akiwa na michubuko usoni na jicho lililovimba.

Seema pia alifichua jeraha kwenye mdomo wake wa juu.

Baada ya video kusambaa, watu walianza kukisia kuwa hili lilikuwa tukio la unyanyasaji wa nyumbani.

Mbali na wanamtandao, baadhi ya vyombo vya habari vilidai kuwa kulizuka ugomvi kati ya wanandoa hao na kupelekea Sachin kumpiga.

Walakini, wakili wa Seema AP Singh alisema kuwa video inayosambaa kwenye mitandao ya kijamii ni "feki".

Katika taarifa, Bw Singh alisema video hiyo ilidanganywa na WanaYouTube wa Pakistani kwa kutumia AI na kusambazwa mtandaoni, na kuongeza kuwa hakuna vita vilivyotokea kati ya Seema na Sachin.

Alisema: “Baadhi ya vituo vya habari vinatangaza kwamba kulikuwa na vita kati ya Seema na Sachin.

“Hii ni ghushi na inapotosha.

"Hii ilifanywa na mtu anayetumia zana za AI kuendesha chaneli za YouTube."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unavaa pete ya pua au stud?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...