Je! Deepika na Ranveer wanatarajia Mtoto wao wa Kwanza?

Mashabiki wa Deepika na Ranveer wamekuwa katika frenzy tangu uvumi juu ya wanandoa kupata mtoto ulipigwa moto na kubadilishana kwa Instagram.

Je, Deepika na Ranveer wanatarajia Mtoto wao wa Kwanza f

"Itatokea wakati inapaswa kutokea."

Mawazo ya Deepika Padukone kuwa mjamzito yanafanya raundi baada ya ubadilishaji wa siri wa Instagram ulifanyika kati ya mwimbaji Ranveer Singer na Deepika.

Deepika aliacha ujumbe wa "Hi Daddie" kwenye mtandao wa Instagram wa Ranveer ambao mara moja ulivutia washabiki wakidhani ikiwa ana mjamzito. Halafu, Ranveer alijibu "Hi Baby" na emoji ya kutetemeka na ya moyo, ambayo iliwapeleka mashabiki kwenye frenzy zaidi.

Mfululizo wa machapisho ya picha hata ulipata umakini zaidi wakati mwigizaji wao wa karibu wa mwigizaji wa Sauti Arjun Kapoor aliandika: "Baba Bhabi atakupa moja." Hii ilisababisha mashabiki wengi kusoma hii kama uthibitisho kwamba Deepika atampa Ranveer mtoto na anatarajia.

Picha kwenye machapisho zilionyesha wenzi hao wakiwa wamesimama karibu na kila mmoja na Deepika akiwa hajavaa mavazi ya kukumbatiana na dupatta ya waridi na Ranveer mwenye suti ya samawati

Picha hizo pia zilisababisha maoni kutoka kwa mashabiki.

Shabiki mmoja aliandika: "Inaonekana ana mjamzito" na mwingine alisema: "Anaonekana mjamzito sana".

Katika picha nyingine, Deepika anaonekana amesimama kando na shabiki aliyegundua mkao wake alisema: "Je! Ana mjamzito?" na mwingine akasema: "Kuficha mtoto mapema".

Je! Deepika na Ranveer wanatarajia Mtoto wao wa Kwanza

Ili kuchochea zaidi uvumi wa Deepika na Ranveer kupata mtoto, iliripotiwa kuwa Deepika hasaini miradi yoyote mpya ya filamu baada ya "Chhapaak" na "83".

Chanzo cha karibu na wenzi hao kilisema: "Kwa kweli, yeye (Deepika Padukone) alitaka kupumzika kwa mama baada ya Chhapaak. Lakini Ranveer alikuwa akipenda sana kwamba Deepika anacheza mke wake mnamo '83. ”

Wakati wa safari ya kwenda New York, katika mahojiano, Deepika alizungumzia juu ya uzazi. Alisema:

"Itatokea wakati inapaswa kutokea. Mama anapiga barafu akiolewa. Hicho ndicho ninachosikia kutoka kwa watu ambao wamepata watoto. ”

"Kwa kweli, itatokea wakati fulani lakini hapana, nadhani ni haki kuweka wanawake kupitia hiyo, kuweka wanandoa kupitia hiyo.

"Nadhani siku tutakapoacha kuuliza maswali ni lini tutaleta mabadiliko."

Hivi sasa, wenzi hao wanapiga '83 ambayo inaonyesha ushindi wa India kwenye Kombe la Dunia la Cricket la 1983 na Ranveer akicheza nafasi ya Kapil Dev nahodha wa timu ya India na Deepika anacheza mkewe kwenye skrini kama Romi.

Ikiwa mawazo ya mtoto ni ya kweli, basi Deepika na Ranveer wangeweza kuona nyongeza kwa familia yao mnamo 2020.



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Viwango vya talaka vinaongezeka kwa watu wa Desi kwa sababu ya

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...