Je, Deepika Padukone anatarajia Mtoto wake wa Kwanza?

Ripoti zinaonyesha kuwa Deepika Padukone anatarajia mtoto wake wa kwanza na Ranveer Singh na anaripotiwa kuwa katika miezi mitatu ya pili ya ujauzito.

Je, Deepika Padukone anatarajia Mtoto wake wa Kwanza? -F

"Mimba ni ushuru sana kwa mwanamke."

Wanandoa wapenzi wa Bollywood, Deepika Padukone na Ranveer Singh, wanaripotiwa kuwa njiani kuwa wazazi wa mara ya kwanza.

Wawili hao, ambao wamefunga ndoa tangu 2018, wanajulikana kwa uchezaji wao wa kuvutia kwenye skrini na kemia ya nje ya skrini, na kuwafanya kuwa vipendwa vya mashabiki.

Chanzo kilicho karibu na wanandoa hao kilithibitisha ujauzito wa Deepika kwa jarida la The Week.

Ripoti hiyo inapendekeza kwamba Padmavat mwigizaji kwa sasa yuko katika trimester ya pili.

Uvumi ulianza kuvuma wakati Deepika Padukone alionekana akificha tumbo lake BAFTA tukio la zulia jekundu, na kusababisha uvumi miongoni mwa mashabiki.

Habari zilienea haraka mtandaoni baada ya mtumiaji wa Reddit kushiriki ripoti hiyo.

Jumuiya ya mtandao ilikuwa na maoni tofauti kwa habari hiyo.

Wakati mashabiki wengi wakionyesha furaha yao na kutoa pongezi zao, wengine walizua gumzo kuhusu kuvutiwa kwa umma na maisha ya kibinafsi ya watu mashuhuri.

Baadhi ya watumiaji wa Reddit walisisitiza umuhimu wa kuheshimu faragha ya wanandoa hadi watakapoamua kutoa tangazo rasmi.

Mtumiaji mmoja wa Reddit alitoa maoni: “Kwa nini watu wanahangaikia sana jambo hili?

"Ikiwa ni mjamzito na anataka kushiriki, atashiriki.

"Mimba humsumbua sana mwanamke. Hatujui hata inaweza kuwa nini kingine.

"Watu siku hizi hawana hisia au hisia ya faragha."

Hadithi ya mapenzi ya Deepika Padukone na Ranveer Singh ilianza kwenye seti ya filamu yao ya 2013. Goliyon Ki Rasleela – Ram Leela.

Walifunga ndoa katika sherehe kubwa karibu na Ziwa Como nchini Italia mnamo Novemba 14, 2018, na uhusiano wao umekuwa ukiimarika tangu wakati huo.

Wanandoa hao hapo awali walielezea nia yao ya kuanzisha familia na wamezua tetesi za ujauzito mara kadhaa.

Wameshiriki hadharani nia yao ya kupata watoto wengi na wanatarajia sura hii mpya katika maisha yao.

Kufikia sasa, si Deepika Padukone wala Ranveer Singh ambaye amejibu uvumi wa ujauzito.

Mashabiki wanasubiri kwa hamu uthibitisho rasmi kutoka kwa jozi wapendwa wa Bollywood.

Kwa upande wa kitaaluma, Deepika Padukone alionekana mara ya mwisho kwenye filamu Mpiganaji, kushiriki skrini na Hrithik Roshan na Anil Kapoor.

Mashabiki wa mwigizaji wa Bollywood wanaweza kutarajia miradi yake ijayo, Singham Tena na Kalki 2898 AD, ambapo anatarajiwa kutoa maonyesho yake zaidi ya sifa.

Deepika Padukone aliigiza kwa mara ya kwanza katika filamu ya 2007 Om Shanti Om, ambapo alicheza nafasi mbili kinyume na Shah Rukh Khan.

Filamu hiyo ilifanikiwa sana kibiashara na ikamletea Tuzo la Filamu ya Mwanadada Bora wa Kwanza.



Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri microtransaction ya Pambano la 2 sio sawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...