Je, Ranveer na Deepika wanatarajia Mtoto wao wa Kwanza?

Huku akitangaza 'Jayeshbhai Jordaar', Ranveer Singh alifichua kwamba amekuwa akijadili majina ya watoto na mkewe Deepika Padukone.

Ranveer & Deepika wananunua Flat ya Rupia 119 crore huko Mumbai- f

"Nina siri sana juu yake."

Ranveer Singh anashughulika kutangaza mchezo wake wa kuigiza ujao wa vichekesho Jayeshbhai Jordaar.

Katika filamu hiyo, Ranveer anaigiza mwanamume ambaye huenda kwa misheni ya kumlinda mke wake na mtoto ambaye hajazaliwa kutoka kwa jamii ya wahenga.

Filamu inagusa mada kama vile mauaji ya wanawake na ubaguzi wa kijinsia kwa njia ya ajabu.

Wakati wa mwingiliano wake wa utangazaji, Ranveer amejadili mambo kama vile familia, kuchukua wakati kwa ajili ya watu wake, na maisha yake na Deepika Padukone.

Katika mahojiano ya hivi majuzi na Pinkvilla, Ranveer aliulizwa ikiwa ana majina yoyote yaliyochaguliwa kwa watoto wa baadaye.

Akisema kwamba yeye huhangaikia sana majina ya watoto, Ranveer alisema: “Sijui ni nini, nadhani ni kwa sababu nina mwenye hakimiliki bado yuko mahali fulani ananinyemelea.

"Nina tamaa ya majina. Ninavutiwa na majina ya kipekee.

"Kila jina kifonetiki lina ubora tofauti. Baadhi ni majina yenye nguvu sana, mengine ni majina mazuri, mengine ni majina mafupi.”

Ranveer Singh pia alifichua kuwa ana orodha nzima ya majina iliyoandaliwa kwa watoto wake wa baadaye.

Akigoma kuziweka wazi, alisema: “Mimi ni msiri sana kwa sababu sitaki watu waibe.

“Sitaki wapatane. Nina orodha lakini ninacheza kadi hiyo karibu sana nami. Lakini, ninazijadili na Deepika.”

Ranveer pia alimwambia Pinkvilla kwamba anaheshimu sana maoni ya Deepika, na akasema kwamba yeye ni mwaminifu kikatili kwake.

Baada ya kutazama Jayeshbhai Jordaar trela, Ranveer alisema, Deepika alirudia jambo ambalo alimwambia baada ya kutazama mabadiliko yake katika mchezo wa kuigiza. 83.

Alisema: "Alikuwa kama, 'Mwanaume, sidhani kama nimeona hili katika… Unachofanya hakijawahi kushuhudiwa, kwa sababu wewe ni mtu wa kawaida, lakini unaweza, muda baada ya muda, kuunda wahusika tofauti.

"Sijui sehemu nyingine yoyote ya marejeleo ya mwigizaji mkuu ambaye anaweza kwenda kwa utofauti katika uhusika, lakini kikamilifu katika mkondo mkuu.

“Ni kama mtu anapokuona, haoni dalili yoyote yako. Umeichukua kwa kiwango ambacho haijawahi kutokea.'

"Hilo lilikuwa jambo ambalo aliniambia baada ya Kapil, na alirudia baada ya kuona avatar yangu kama Jayesh."

Jayeshbhai Jordaar nyota Shalini Pandey kama mke wa Jayesh huku Boman Irani na Ratna Pathak Shah wakicheza na wazazi wake.

Filamu hiyo inaongozwa na mkurugenzi wa kwanza Divyang Thakkar na kuungwa mkono na Aditya Chopra chini ya bendera ya Yash Raj Productions.

Jayeshbhai Jordaar itatolewa katika kumbi za sinema mnamo Mei 13, 2022.

Ranveer Singh na Deepika Padukone walipendana huku wakishoot filamu yao Goliyon Ki Raasleela: Ram Leela.

Wenzi hao waliweka uhusiano wao kuwa wa chini na walichumbiana kwa miaka kadhaa kabla ya kugongwa mnamo 2018.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri ngono ya mtandao ni ngono halisi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...