Ankita Lokhande anahitaji 'Kupona' kutoka kwa Bigg Boss 17 Journey

Ankita Lokhande amedai kuwa kuwa sehemu ya 'Bigg Boss 17' kuliathiri afya yake ya akili, na kuongeza kwamba anahitaji "kupona".

Ankita Lokhande anahitaji 'Kupona' kutoka kwa Bigg Boss 17 Safari f

"Itachukua muda lakini hatimaye, nitatoka."

Ankita Lokhande alisema kwamba anahitaji "kupona" kutoka kwa kila kitu alichopitia Bosi Mkubwa 17, na kuongeza kuwa iliathiri afya yake ya akili.

Alieleza kuwa hajutii kuonyesha ubinafsi wake wa kweli kwenye kipindi hicho.

Ankita alisema kuwa mtu anapokuwa kwenye onyesho la ukweli, hajui kinachoendelea katika ulimwengu wa nje.

Mwigizaji huyo alifafanua: "Nimekuwa huko (on Mkubwa Bigg) kwa moyo wangu wote.

"Hisia zozote nilizohisi, zote zilitoka. Mara nyingi ningesema nimeonyesha ubinafsi wangu kwenye kipindi, sifichi chochote.

"Hata kama nilijaribu kwa ubishi usitokee, ilifanyika.

"Nilijichoka, (lakini) ni sawa. Ni sehemu yangu. Siwezi kujizuia, nilikuwa vile nilivyokuwa. Hakuna majuto.

"Lakini nilipojua kuhusu kufukuzwa kwangu, nilikuwa sawa na hilo. Sikufadhaika, nilishtuka.

“Nilidhani nina ushabiki ambao ulikuwa ukiniunga mkono lakini nadhani mahali fulani ulikosekana. Nimefurahia safari.”

Akikubali kwamba kipindi hicho kiliathiri afya yake ya akili, Ankita aliendelea:

"Ninahisi ninahitaji kupona kutokana na hilo kwa sababu limeathiri afya yangu ya akili.

"Sijawahi kuwa mtu wa kufikiria sana lakini hali zilikuwa kama vile nikawa mmoja.

"Ninajaribu kupata nafuu, na kuelewa mambo machache ya kile ambacho kimetokea katika maisha yangu."

"Itachukua muda lakini hatimaye, nitatoka.

“Vicky yupo, familia yangu, mama yangu na watu wote wa familia ya Vicky pia wapo lakini hatimaye ni jinsi ninavyochukua mambo na kuendelea. Ninajaribu kukabiliana na mambo.”

Ankita Lokhande aliingia Bosi Mkubwa 17 akiwa na mumewe Vicky Jain.

Wawili hao walikuwa wakigonga vichwa vya habari kila mara kwa mabishano yao kwenye kipindi hicho.

Mama mkwe wake Ranjana Jain pia alitoa kauli za kulipuka.

Akiongea kuhusu mama mkwe wake, Ankita alisema:

“Hadi leo, watu wametoa dhana zao, wamesema walichopaswa kufanya, sitawazuia kwa kuwa lolote lililotokea muda huo lilikuwa mbele ya kila mtu.

"Ni suala la kifamilia kwangu, ikiwa niliambiwa mambo fulani, najua nia yake haikuwa hivyo.

"Nimebaki na watu hawa, najua jinsi wanavyonipenda, lakini Mkubwa Bigg, mama alipata hisia kidogo.

"Mama mkwe ni kama mimi, atakuambia mambo usoni, lakini nia yake haikuwa mbaya."



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuna unyanyapaa kwa mitindo ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...