Ankita Lokhande awataka Mashabiki 'Waache Kuhukumu' Ndoa ya Vicky Jain

Kufuatia maoni kuhusu ndoa yake, Ankita Lokhande aliwataka mashabiki "waache kuhukumu" uhusiano wake na mumewe Vicky Jain.

Ankita Lokhande awataka Mashabiki 'Waache Kumhukumu' Uhusiano wa Vicky Jain f

"Sitaki watu watuhukumu kwa hilo"

Ankita Lokhande amewataka watu "kuacha kuhukumu" uhusiano wake na Vicky Jain.

Wanandoa waliingia Bosi Mkubwa 17 pamoja na kugonga vichwa vya habari haraka kwa hoja zao wakati wa onyesho la ukweli.

Ankita sasa ameshughulikia maoni ya umma kuhusu uhusiano wao.

Alisema: "Mara nilipotoka, kulikuwa na vyombo vya habari, maswali. Kulikuwa na shinikizo.

"Hakuna mtu anayekupa shinikizo hilo lakini unahisi shinikizo. Watu wanahukumu uhusiano wako. Tunajua ni aina gani ya uhusiano tunayoshiriki.

"Tunajua uhusiano wetu vizuri sana. Huko (ndani ya Bosi Mkubwa 17 nyumba) Nilisema mambo fulani, yeye (Vicky Jain) alisema mambo fulani.

"Sitaki watu watuhukumu kwa hilo kwa sababu sihukumu uhusiano wowote."

Aliendelea kusema kwamba kama wanandoa wengine wote, wana mabishano.

“Sipo kwenye mashindano yoyote. Mimi si mtu kamili lakini ninajifaa na uhusiano wangu.

“Wanandoa wanapigana majumbani mwao lakini hatuoni. Hatukujua kwamba tungepigana kiasi hiki kwa sababu hatukuwahi kuwa na matatizo yoyote.

"Mapambano yetu yalianzia hapo (Mkubwa Bigg nyumba) na kuishia hapo.

"Sasa watu ni kama, 'Wako pamoja vipi?'

"Watu wanatoa maoni juu ya talaka, wanatuweka chini. Acheni kutuhukumu jamani. Ishi maisha yako jinsi unavyotaka kuishi nasi tuishi maisha yetu."

Alisema kwamba uhusiano wake na Vicky umeimarika.

"Nataka kumwambia kila mtu kuwa hakuna kitu kibaya. Tulipigana huko. Ni kawaida. Ni sawa.

"Sisi ni Tom na Jerry. Sisi ni hivyo. Sisi ni zaidi ya marafiki. Ni sawa."

Akizungumzia ubaya ambao Vicky alikabiliana nao, Ankita alisema:

“Ilinisumbua sana lakini nadhani Vicky ameishughulikia kwa heshima kubwa.

"Kulikuwa na tuhuma kadhaa dhidi yake, lakini nadhani, unapojua kuwa uhusiano wako ni mzuri, hakuna anayeweza kuutikisa.

"Ndio maana tuko pamoja kwa sasa na tutakuwa pamoja."

Haya yanajiri baada ya Ankita Lokhande kukiri hilo Bosi Mkubwa 17 alichukua ushuru juu yake afya ya akili.

Alieleza hivi: “Ninahisi nahitaji kupona kutokana na hilo kwa sababu limeathiri afya yangu ya akili.

"Sijawahi kuwa mtu wa kufikiria sana lakini hali zilikuwa kama vile nikawa mmoja.

"Ninajaribu kupata nafuu, na kuelewa mambo machache ya kile ambacho kimetokea katika maisha yangu.

"Itachukua muda lakini hatimaye, nitatoka.

“Vicky yupo, familia yangu, mama yangu na watu wote wa familia ya Vicky pia wapo lakini hatimaye ni jinsi ninavyochukua mambo na kuendelea. Ninajaribu kukabiliana na mambo.”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri michezo ya wachezaji wengi inachukua tasnia ya michezo ya kubahatisha?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...