Ankita Lokhande anafichua jinsi anavyosuluhisha Migogoro na Vicky Jain

Ankita Lokhande alizungumza juu ya siri za ndoa yake yenye furaha na Vicky Jain na pia akafichua jinsi anavyosuluhisha migogoro naye.

Ankita Lokhande anafichua jinsi anavyosuluhisha Migogoro na Vicky Jain f

"Sio kila wakati jambo lako, lazima kuwe na usawa."

Ankita Lokhande alifunguka kuhusu kusuluhisha migogoro katika ndoa yake na Vicky Jain.

Mwigizaji huyo alijitosa katika ulimwengu wa kidijitali na filamu yake fupi ya kwanza Kahawa ya Mwisho, ambayo inahusu wanandoa walioachana ambao hukutana kwa kikombe cha mwisho cha kahawa kabla ya kukamilisha talaka yao.

Ankita anaigiza Iram Qureshi na jinsi alivyokuja kuwa kwenye filamu hiyo fupi, alisema:

"Kahawa ya Mwisho imetayarishwa na rafiki yangu mpendwa sana, Sakshi Seth.

"Aliingia tu katika uzalishaji. Huwezi kusema hapana kwa marafiki zako. Nilimwambia tu 'sawa nitafanya kazi na wewe'.

“Shoaib [Nikash Shah] aliingia ndani akaandika script ambayo sikuisoma hata mara moja kwa sababu nilimwamini. Nilipenda jina (la filamu). Napenda sana hadithi za mapenzi. Nilifurahi sana kuifanya mara tu baada ya simulizi."

Ankita aliendelea kujadili tabia yake tata.

"Sijawahi kufanya tabia kama hii hapo awali kwenye filamu. Hiyo ilikuwa mimi, nilipaswa kucheza mwenyewe. Sikuhisi kama nilikuwa katika tabia. Nilitaka tu kuifanya.

“Watu wamekuwa wakinipenda sikuzote, na watanipenda. Hakuna cha kuwa na wasiwasi nacho hata kidogo.”

Filamu hiyo inaangazia migogoro ndani ya uhusiano na yeye mwenyewe ndoa, Ankita Lokhande alifichua jinsi anavyosuluhisha mzozo.

Alieleza: “Nafikiri ni muhimu sana kuwa mvumilivu katika uhusiano, uhusiano wowote kwa jambo hilo.

“Sijawahi kuwa msichana mwenye subira ya kuelewa watu unaowafahamu, nafanya chochote ninachotaka.

“Lakini, pamoja na Vicky [Jain], alinifanya nielewe kwamba ni muhimu kumwelewa mwenzako pia. Pia, elewa kile anachopitia.

“Sio jambo lako kila mara, lazima kuwe na usawa.

"Zana muhimu zaidi ya kutatua mzozo ni mawasiliano. Unahitaji kusikia hadithi ya mtu mwingine, huwezi kuiweka yote kwa mtu mwingine.

“Nimekua na kukomaa katika uhusiano huu. Ninamuelewa zaidi.

"Baada ya hatua, unaanza kuelewana sana kwamba hakuna migogoro.

“Kutoelewana kunakuwepo lakini unajua kunapotokea tatizo. Hamgombani wala hamgombani.

“Kuna mawasiliano potofu, mambo mengi yanatuingia akilini. Lakini jambo kuu ni kuwasiliana na kuaminiana.”

Ankita Lokhande ameangaziwa kwenye TV, skrini kubwa na kwenye majukwaa ya utiririshaji. Katika majukwaa tofauti, alisema:

"Ni juu ya mtu na sijawahi kufanya hivyo.

"Baada ya Pavitra Rishta watu walidhani sitafanya televisheni, nilikuwa nikifanya kazi Manikarnika: Malkia wa Jhansi.

"Mtu hawezi kusahau mizizi yao. Hata sasa niko tayari kufanya kazi kwenye televisheni. Sina shida na hilo kwani nimejifunzia wapi?

“Ukinipa kurasa 15 naweza kusoma na kuigiza.

“Unaulizaje? Kwa sababu ya televisheni.

“Sidhani kama mwigizaji fulani wa Bollywood anaweza kufanya hivyo. Ni ngumu, na sio kwa kila mtu. Nimeona waigizaji wengi wa Bollywood wakija (kwenye seti) na kushindwa kusema mstari.

“Uigizaji hauna chombo.

"Siwezi kamwe kutumbuiza tofauti kwa filamu, TV au sinema, ni mimi. Ninaheshimu na kupenda televisheni yangu.

“Kwa sababu ya nilichonacho ni kwa sababu ya Pavitra Rishta. Pia, Mtandao wa ZEE umesimama nami, kutoka Pavitra Rishta, Kwa Manikarnika na sasa Kahawa ya Mwisho na ZEE5.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda Dessert ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...