Ankita Lokhande afichua kukamatwa baada ya Kifo cha SSR

Mwigizaji Ankita Lokhande amefunguka juu ya kukanyaga alikokumbana nako baada ya kifo cha kutisha cha Sushant Singh Rajput.

Ankita Lokhande afichua kukamatwa baada ya Kifo cha SSR f

"wakati hawana, wananiondoa kwenye msingi huo."

Ankita Lokhande amefunguka juu ya kukokotwa muda mfupi baada ya kifo cha Sushant Singh Rajput.

Wawili hao walikuwa katika uhusiano kwa miaka sita kabla ya kutengana mnamo 2016.

Sushant alipatikana amekufa katika nyumba yake ya Mumbai mnamo Juni 14, 2020.

Kesi hiyo ilichunguzwa na Ofisi Kuu ya Upelelezi (CBI).

Ingawa iliitwa kujiua, Kurugenzi ya Utekelezaji (ED) na Ofisi ya Udhibiti wa Dawa za Kulevya (NCB) iliangalia utapeli wa pesa na dawa za kulevya.

Nyota kadhaa wa Sauti waliulizwa na polisi kuhusiana na kifo cha Sushant na pembe zingine.

Ankita Lokhande sasa amezungumza juu ya uzembe ulioelekezwa kwake baada ya kifo cha Sushant.

Alisema: “Siwezi kufanya chochote. Hakuna kitu mkononi mwangu.

"Wakati watu wanahisi hivyo, hunifanya mimi kuwa mungu wa kike, wakati hawafanyi hivyo, wananiondoa kwenye msingi huo.

“Sidhani nilikuwepo katika maisha ya Sushant tangu miaka minne iliyopita.

“Hakuna maana kuelekeza hasira kwangu. Nadhani kila mtu amekuwa akilengwa katika mchakato huu wote.

“Na ni sawa. Ninajua kile nilichosimamia, najua ninachohisi. Ninajua kile nimepitia, kwa hivyo ni sawa. ”

Ankita alikuwa amezungumza hapo awali juu ya mawazo alijisikia baada ya kuachana na Sushant.

Alielezea: "Kwangu, ilikuwa ngumu sana lakini familia yangu ilinisimama.

“Maisha yangu yalikuwa yamekamilika. Nilikuwa nimemaliza tu.

“Sikujua nifanye nini baada ya hapo. Simlaumu mtu yeyote. Alichagua njia yake.

“Unasumbuliwa na mawazo hasi. Labda nilitaka kumaliza mwenyewe. ”

"Unafikiria vitu kama hivyo wakati huo lakini nikatoka."

Katika kikao cha moja kwa moja cha Instagram mnamo Machi 2021, Ankita Lokhande alifunua kwamba watu ambao hawakujua juu ya uhusiano wake na Sushant walimlaumu kwa kuachana kwao.

Alisema kuwa maoni hayo pia yameathiri wazazi wake.

Alikuwa amesema: Leo, watu wananilaumu kwa kumtupa Sushant).

“Unajuaje hiyo? Hakuna mtu anayejua juu ya jambo langu. ”

Akizungumza juu ya mpenzi wake wa zamani, Lokhande aliongeza:

"Sushant… simlaumu mtu yeyote hapa… nadhani alifanya uchaguzi wake wazi kabisa.

"Alitaka kuendelea na kazi yake. Alichagua kazi yake na akaendelea.

"Lakini kwa miaka miwili na nusu, nilikuwa nikishughulikia mambo mengi sana."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Dereva wa siku ya F1 unayempenda ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...