Amina Khan 'haitaji' Pesa za Lord Sugar baada ya kutemwa

Amina Khan alikua majeruhi wa hivi punde zaidi kwenye kipindi cha 'Mwanafunzi' cha BBC lakini akasema "haitaji" pesa za Lord Sugar.

Amina Khan 'hahitaji' Pesa za Lord Sugar baada ya Kurushwa f

"Haikuwa kwa uwekezaji wa Lord Sugar, sikuhitaji sana hiyo."

Kufuatia kutimuliwa kwake kutoka kwa BBC Mwanafunzi, Amina Khan amesema "haitaji" pesa za Lord Sugar.

Katika kipindi cha kwanza cha mfululizo huo, Lord Sugar alishangaa kwa nini Amina alitaka kuwa katika onyesho hilo ilhali ana biashara iliyofanikiwa ambayo imepata faida ya pauni milioni 1.7 katika miaka mitatu.

Lakini wakati wa wiki nne, mshangao mara mbili kurusha aliona Amina akitoka pamoja na meneja wa mradi Jack Davies.

Amina alikuwa kwenye timu iliyoshindwa katika kazi ya kuwinda mlaji taka ambayo ilishuhudia timu zikinunua orodha ya vitu tisa kwa kidogo iwezekanavyo huko Jersey.

Ingawa alikatishwa tamaa kuondoka kwenye onyesho, Amina alisema hahitaji uwekezaji wa Lord Sugar wa pauni 250,000.

Amina, ambaye anamiliki biashara yake ya kuongeza dawa The Pharmacist Beauty, alisema:

"Nina biashara iliyofanikiwa zaidi kati ya watahiniwa wote kwenye onyesho mwaka huu.

"Haikuwa kwa uwekezaji wa Lord Sugar, sikuhitaji sana hiyo.

"Ilikuwa ushauri wake, kuongeza na kukuza biashara yangu.

"Nani bora kuliko Lord Sugar kwa ushauri wake ili kuongeza biashara yangu?

“Tangu niondoke kwenye show nimeongeza biashara yangu maradufu hivyo sikuhitaji pesa zake.”

Amina Khan alikosoa uamuzi wa Lord Sugar kumfukuza kazi na alikiri kwamba alitamani angepata nafasi ya kuonyesha ujuzi wake wakati huo. Mwanafunzi.

aliliambia Kioo: “Sidhani kama ningeenda.

"Nadhani Lord Sugar hakunipa nafasi ya kuonyesha ujuzi wangu wa biashara."

"Nina biashara yenye faida zaidi katika onyesho na hata kati ya washindi wote [wa Mwanafunzi] Nina biashara iliyofanikiwa zaidi na Lord Sugar haikunipa nafasi ya kuonyesha ujuzi wangu.

"Mtu yeyote angeweza kufukuzwa kazi na sidhani kama ingefaa kuwa mimi - haikuwa haki."

Katika chumba cha mikutano, Amina na washiriki wa timu ya Jack walikuwa wakiwalaumu kwa kushindwa kwa kazi hiyo.

Akiwa amedhamiria kupigana, Amina alifichua kuwa "hakuwa na wazo" kungekuwa na kurushiana risasi mara mbili.

"Kama ningeshuka, ningemchukua Jack, singeenda peke yangu."

Tangu kurekodi mfululizo huo, Amina ameendelea kuwasiliana na wagombea wenzake.

Aliongeza: “Sote ni marafiki wazuri sana.

"Wanawake hawa kwenye onyesho ni wanawake wenye nia ya biashara na ninakotoka, kwa historia yangu hatuna wanawake ambao wana mwelekeo wa kazi na ninawapenda wote."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia njia ipi maarufu ya Uzazi wa mpango?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...