Kwa nini Dr Paul Midha alikataa Ofa ya Lord Sugar?

Mwandishi wa BBC The Apprentice aliona Dkt Paul Midha akifukuzwa kazi baada ya kukataa ofa ya Lord Sugar, ambayo ingempeleka kwenye fainali. Lakini kwa nini?

Kwa nini Dk Paul Midha alikataa Ofa ya Lord Sugar f

"Najua wangekuwa wamekata tamaa"

Dk Paul Midha amefichua ni kwa nini alikataa ofa ya Lord Alan Sugar, ambayo hatimaye ilimfanya kukosa Mwanafunzi mwisho.

Kipindi cha usaili mashuhuri kilipeperushwa mnamo Aprili 11, 2024, ambapo wasaidizi wanne wanaoaminika wa Lord Sugar waliwafahamisha watahiniwa kuhusu mipango yao ya biashara na CV.

Pamoja na Paul, Flo Edwards, Phil Turner, Rachel Woolford na Tre Lowe walikabiliwa na maswali magumu kutoka kwa wahoji.

The sehemu ya ilimalizika kwa kurusha risasi mara tatu lakini sio kabla Lord Sugar kutoa ofa ya biashara ambayo ingemwona Paul kwenye fainali.

Lakini cha kushangaza ni kwamba mmiliki wa daktari wa meno alikataa ofa ya Lord Sugar na baadaye akafukuzwa kazi "kwa heshima kubwa".

Phil Turner na Rachel Woolford waliteuliwa kuwa washindi wawili wa fainali.

Wahojiwa walichanganyikiwa ni kwa nini Paul alikuwa anapendekeza biashara ya kusugua wakati ana ujuzi mwingi katika udaktari wa meno na wakamwambia ni kushindwa kusubiri kutokea. 

Paul Midha aliibuka kuwa kipenzi kikubwa alipoamua kurekebisha mpango wake wa biashara, habari ambayo aliiambia Lord Sugar kwenye ukumbi wa mikutano.

Baada ya kuwatimua Tre na Flo, Lord Sugar alipendezwa na mpango wa biashara wa Paul na akauliza:

"Naweza kuweka wazi kuwa tunazungumza juu ya ushirikiano wa asilimia 50 na wewe kwa robo ya pauni milioni?"

Hata hivyo, Paul alisema atatumia pauni 250,000 za Lord Sugar kufungua mazoezi ya pili badala ya kugawanya mafanikio ya biashara yake ya sasa.

Lord Sugar hakupendezwa na pendekezo la kupinga la Paul na badala yake alimfuta kazi.

Alimwambia Paul hivi: “Paul, ninakutakia mema lakini, kwa bahati mbaya, kwa sababu hauko tayari kushiriki biashara yote pamoja nami, naogopa kusema, kwa heshima kubwa, umefukuzwa kazi.”

Katika hotuba yake ya kuondoka, Paul alisema anajivunia kumaliza wa tatu katika maonyesho ya biashara.

Sasa amefichua ni kwa nini alikataa ofa ya Lord Sugar, akisema ilitokana na kutotaka “kukatisha tamaa” familia yake.

Paul alieleza hivi: “Mwisho wa siku, ni mchakato, lakini haya ni maisha yangu vilevile na ilinibidi kufanya lililo sawa kutokana na maana ya biashara, kutoka kwa maana ya kibiashara [na] kutoka kwa hisia binafsi pia.

“Kama ningechukua hiyo dili nikaenda nyumbani na familia yangu imeona safari na misukosuko niliyopitia hadi kufika hapa nilipo, najua wangekata tamaa na kuumia moyoni kama ningechukua. dili hilo kwa sababu ningekuwa najishusha thamani.”

Paulo pia alisema kuwa chaguo la tatu lilipendekezwa lakini halikuonyeshwa.

Lord Sugar alipendekeza mazoezi mapya ya upasuaji wa meno matatu yafunguliwe, lakini "alitaka yote".

Paul aliongeza hivi: “Singeweza kufanya hivyo hata ningetamani sana.

"Kwa hivyo natumai sijakatisha tamaa umma wa Uingereza. Natumai wanaweza kuelewa uamuzi wangu. Na asante sana kwa upendo ambao [wameni]onyesha hadi sasa.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea chakula cha Desi au kisicho cha Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...