Poppadom ya £ 200 iliyofunikwa kwa Dhahabu 24k iliyouzwa kwenye Mkahawa wa Kihindi

Tweet ya virusi ilifunua kuwa mkahawa wa India una poppadom iliyofunikwa kwa dhahabu ya 24K inayopatikana kwenye menyu yao.

£ 200 poppadom iliyofunikwa kwa dhahabu 24k iliyouzwa kwenye mgahawa wa India - f

"Utamaduni huu wa bae ya chumvi unahitaji kuchoma."

Tweet imeenea kila baada ya kuonyesha poppadom iliyofunikwa kwa dhahabu ya karati 24 kutoka Mkahawa wa Shad Hindi uliopo London Bridge.

Iliyoshirikiwa mnamo Oktoba 16, 2021, tweet hiyo ilipata tahadhari haraka na tangu wakati huo imekusanya zaidi ya kupenda 400 na kurudiwa.

Katika tweet hiyo, picha ya poppadom ya dhahabu 24k iliwekwa karibu na picha ya risiti.

Kutoka kwenye picha ya risiti, inaweza kuonekana kuwa bei ya poppadom ya dhahabu ni £ 200.

Poppadum imejaa jani la dhahabu.

Jani la dhahabu halina ladha na halina muundo ambao umesababisha wanamtandao kuhoji bei kubwa ambayo inaambatana nayo.

Wanamtandao walijibu tweet hiyo na sio wote waliovutiwa.

Mmoja alisema: "Kila siku Twitter inaniambia kwamba nifungue mgahawa wa Kihindi na ninyunyize chakula cha rangi ya dhahabu kwa pa £$$."

Mwingine alisema: "Wizi wa mchana."

Wa tatu aliandika: "Tamaduni hii ya Chumvi Bae inahitaji kuchoma."

Tweet hiyo ya virusi inakuja baada ya kukosolewa kwa jumba jipya la London Baa la Salt Bae na orodha yake ya bei.

Chumvi Bae, jina halisi Nusret Gökçe, ni mpishi wa Kituruki ambaye mbinu ya maonyesho ya nyama ya maonyesho ikawa hisia za mtandao mnamo Januari 2017.

Mpishi anamiliki Nusr-Et, mlolongo wa nyumba za starehe za kifahari.

Bei za menyu katika Nusr-Et Steakhouse London zimeshtua chakula cha jioni na wateja wakionyesha mshtuko wao juu ya malipo ya pauni 44 kwa makopo manne ya Red Bull.

Katika tukio lingine, wateja walilipa £ 18 kwa agizo moja la asparagus kwenye mgahawa wa London.

Walakini, mpishi wa Kituruki anajulikana sana kwa steak yake ya dhahabu ya Pauni 700 24K.

Video ya virusi ambayo Chumvi Bae hunyunyiza mwamba chumvi chini mkono wake kutoka urefu kwenda kwenye nyama imesaidia kuchukua mlolongo wake wa mgahawa ulimwenguni.

Vanessa Cole, mpishi wa kibinafsi na blogi ya chakula, alitembelea mkahawa wa Nusr-Et huko Dubai na akasema:

"Hakuna kitu maalum juu ya nyongeza ya dhahabu zaidi ya kuonekana, lakini ni bei unayolipa kutumiwa na Salt Bae."

Chiraag Suchak anakubali. Alitembelea mgahawa wa kiwango cha juu baada ya kula chakula cha mchana huko McDonald's.

Chiraag alisema: "Niliwasili Nusr-Et kutoka McDonald's.

“Ningesema kwamba chakula ni kizuri lakini haifai bei wanayotoza.

“Hakika nimekuwa bora. Marafiki zangu ambao walikuwa na steak na burger ya dhahabu wanasema vivyo hivyo.

"Wewe nenda kwa uzoefu, anga, na kupata picha ya kujipiga na mpishi."

"Unalipa kumwona Nusr-Et na jinsi anavyopunguza steak na glavu zake nyeusi, na kitu hicho hufanya wakati akiminya burger."

Mazoezi ya kutumia jani la dhahabu kwenye chakula hutokana na maelfu ya miaka kuheshimu miungu na kuongeza nguvu.

Leo, mazoezi hutumiwa kuonyesha utajiri wa mtu na kuwapa chakula cha jioni nafasi ya kupata mguso anasa.

Iliyoongozwa sana na steak ya dhahabu ya 24K ya Salt Bae, mikahawa mingi na wanablogu wa chakula wanaongeza dhahabu kwenye sahani zao.

Mtumiaji wa Twitter Niaz alifunua kwamba poppadom ya pauni 200 inauzwa katika mgahawa wa familia yake.

Mkahawa wa Kihindi unaoendeshwa na familia ni "bora kwa chakula kitamu, cha hali ya juu cha India" na imepokea hakiki kali.

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuku Tikka Masala ni Kiingereza au Mhindi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...