Kwa nini Mumtaz na Shammi Kapoor waliachana?

Nyota mkongwe Mumtaz alifichua kwanini yeye na Shammi Kapoor walikatisha uhusiano wao. Walikuwa wanandoa mwishoni mwa miaka ya 1960.

Kwa nini Mumtaz na Shammi Kapoor Waligawanyika_ - f

"Hii iliniacha nikiwa nimevunjika moyo kabisa."

Muigizaji wa mwaka jana Mumtaz alifunguka kuhusu uhusiano wake na nyota mkongwe Shammi Kapoor.

Mumtaz alianza kazi yake mapema miaka ya 1960. Alitawala sana Bollywood hadi miaka ya 1970.

Filamu zake maarufu ni pamoja na Ram Aur Shyam (1967), Khilona (1970) na Aap Ki Kasam (1974).

Mnamo mwaka wa 1968, alionyesha mkabala na Shammi Kapoor katika Brahmachari. 

Wakati wa kurekodi filamu hiyo, Kapoor alikuwa mjane. Mkewe wa kwanza Geeta Bali alikufa kwa ugonjwa wa ndui mnamo 1965.

Mwigizaji huyo wa zamani alieleza kuwa yeye na Kapoor walipendana lakini alikataa kuolewa naye kutokana na matarajio ya kazi.

Mumtaz alikumbuka: “Mkewe Geeta Bali alikuwa amefariki.

"Wakati wa utengenezaji wa wimbo"Aaj Kal Tere Mere Pyar Ke Charche', tulikaribia na kupendana.

"Tulikuwa pamoja kwa miaka miwili-mitatu. Alikiri upendo wake kwangu na akaniomba nimuoe.

“Nilimpenda sana lakini aliniambia kuwa singeweza kufanya kazi baada ya ndoa kwani wanawake wanaoolewa katika ukoo wa Kapoor haukufaulu.

“Nilimwambia siwezi kumuoa kwa sababu nilitaka kufanya kazi na kutimiza ndoto zangu.

“Sikutaka kuwa mama wa nyumbani, kutunza watoto wake na kusimamia kaya.

"Alikasirika na kuniambia, 'Kama ungenipenda kweli, ungekubali ombi langu na kuacha kufanya kazi katika filamu. Unajifanya unanipenda tu kwa sababu ulitaka kushinda filamu kubwa kinyume na mimi'.

"Hii iliniacha nikiwa nimevunjika moyo kabisa."

Ingawa Shammi Kapoor alitaka Mumtaz kuachana na filamu, mjukuu wake Karisma Kapoor alisema kuwa wazo la wanawake walioolewa katika familia ya Kapoor kutofanya kazi lilikuwa "hadithi".

Alitoa mifano ya Geeta Bali na mke wa Shashi Kapoor Jennifer Kendal.

Katika Mahojiano, Karisma alisema: “Nadhani ilikuwa hadithi kwamba wanawake wa Kapoor hawakuruhusiwa kufanya kazi.

“Mama yangu na shangazi Neetu walitaka kutulia hivyo wakaacha kufanya kazi.

"Lakini Geeta Bali Ji, Jennifer Ji - walifanya kazi katika filamu hadi 36 Njia ya Chowringhee (1981).

"Lakini basi kulikuwa na pengo refu. Dada za baba yangu hawakupendezwa na filamu kwa hivyo hadithi iliundwa kwamba wasichana wa Kapoor hawafanyi kazi.

Wakati huo huo, Shammi Kapoor pia alikuwa ameangazia uhusiano wake na Mumtaz. Yeye alikiri:

"Mumtaz alikuwa kitu kizuri sana katika [Brahmachari].

"Wakati huo, nilikuwa mjane na Mumtaz alikuwa msichana mzuri sana."

"Kwa muda mfupi, sote wawili tuliota ndoto na ikageuka kuwa ndoto mbaya."

Baadaye Kapoor alifunga ndoa na Neila Devi mnamo 1969. Walidumu pamoja hadi kifo chake mnamo Agosti 14, 2011.

Baada ya Brahmachari, Shammi Kapoor hakuwahi kufanya kazi tena na Mumtaz. Baada ya kuolewa na Mayur Madhvani mwaka 1974, mwigizaji huyo alistaafu kutoka kwenye tasnia ya filamu baada ya kuigiza katika Aaina (1977).

Mumtaz alirejea Bollywood miaka 13 baadaye katika kipindi cha David Dhawan Aandhiyan (1990).



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya YouTube.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Haki za Mashoga zinapaswa kukubalika nchini Pakistan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...