Reham Khan kutoa Filamu yake ya Pili

Baada ya mafanikio yake katika 'Janaan', Reham Khan ametangaza kuwa anatayarisha filamu yake ya pili, 'Cheema, Chattha na Bajwa'.

Reham Khan kutayarisha Filamu yake ya Pili f

Lengo lake la filamu hii ni kuwaonyesha Wapunjabi wa Pakistani wanaoishi nje ya nchi.

Reham Khan yuko tayari kurejea katika ulimwengu wa sinema.

Juhudi zake za hivi punde ni filamu ya Kipakistani-Kipunjabi ambayo itaashiria kuingia kwake tena katika ulimwengu wa burudani.

Alifunua filamu yake ya pili: Cheema, Chattha na Bajwa, wakati wa kipindi cha Hafiz Ahmed Podcast.

Sio watu wengi wanaojua kuwa Reham Khan ndiye alikuwa mtayarishaji nyuma ya filamu iliyofanikiwa ya 2016 Janaan.

Filamu hiyo iliwashirikisha Armeena Rana Khan, Bilal Ashraf, Ali Rehman Khan, Hania Aamir na Ajab Gul.

Ilishughulikia suala la unyanyasaji wa watoto na iliwekwa katika Bonde la kupendeza la Swat.

Janaan ilipata mafanikio makubwa katika ofisi ya sanduku, na kujinyakulia PKR 30 Crore (£84,000).

Cheema, Chattha na Bajwa itaangazia Wapunjabi ambao wameanzisha maisha yao katika nchi kama Kanada na Uingereza.

Mandhari ya raia wa Punjabi wanaoishi ng'ambo yamekuwa mada ya mara kwa mara katika filamu zinazotoka kwa Kihindi Punjab kwa miaka mingi.

Filamu za Kihindi za Kipunjabi zimekuwa zikifanya vizuri sana katika kumbi za sinema za Pakistani pia.

Kwa mfano, Endelea na Jatta 3 ilipata zaidi ya PKR 30 Crore katika ofisi ya sanduku mnamo 2023.

In Cheema, Chattha na Bajwa, Reham Khan sio tu mtayarishaji bali pia anasifiwa kama mwandishi.

Lengo lake la filamu hii ni kuwaonyesha Wapunjabi wa Pakistani wanaoishi nje ya nchi. Ni sawa na jinsi jumuiya ya Kipunjabi ya Kihindi imeshiriki utamaduni wake kimataifa.

Alitoa maelezo, akitaja kwamba ingawa hadithi imekamilika mara nyingi, timu kwa sasa inashiriki katika mchakato wa utumaji.

Hasa, wanamtafuta shujaa kamili wa Kipunjabi wa Pakistani.

Kimsingi, anapaswa kuwa katika umri wa miaka 26 hadi 27, ili kuleta simulizi hai kwenye skrini.

Hakuna tarehe ya kutolewa iliyothibitishwa kwa sasa.

Inatarajiwa kuwa Cheema, Chattha na Bajwa kuna uwezekano kuwa na onyesho la kwanza la kimataifa, hadi nje ya mipaka ya Pakistan.

Mashabiki wamefurahishwa sana na filamu hiyo.

Mtu mmoja alisema:

"Janaan ilikuwa nzuri sana; Siwezi kusubiri filamu mpya.”

Mwingine aliandika: "Ninaamini Reham anazingatia masuala ya kijamii katika maandishi yake ambayo ni nzuri sana. Janaan pia ilikuwa na mada nzuri sana, haswa katika suala la kuongeza ufahamu."

Mmoja alisema: “Simpendi kiasi hicho, lakini nilishangaa kujua kwamba yeye ndiye mwandishi wa kitabu hicho Janaan. Niliipenda filamu hiyo.”

Mwingine alisema: “Somo muhimu sana ambalo kwa kweli linahitaji kukaziwa.”

Reham Khan ni mtu mashuhuri katika uandishi wa habari na utengenezaji wa filamu. Yeye ni mke wa zamani wa aliyekuwa Waziri Mkuu wa Pakistan, Imran Khan.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Dawa za kulevya ni shida kubwa kwa vijana wa Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...