Video ya Bwana Harusi Akigusa Miguu ya Bibi arusi inasambaa

Video inayoonyesha bwana harusi wa Kihindi akigusa miguu ya bibi harusi wake ilisambaa kwenye X na imepokea maoni tofauti.

Video ya Bwana harusi wa Kihindi Akigusa miguu ya Bibi Harusi Yasambaa Virusi vya Upepo - f

"Inaashiria kuheshimiana na upendo."

Video ya bwana harusi wa Kihindi akigusa miguu ya bibi harusi wake imekuwa ikisambaa mtandaoni, na kupata majibu tofauti.

Ndani ya utamaduni wa Kihindi, kitendo cha mtu kugusa miguu ni ishara ya kutafuta baraka kutoka kwa watu. Hii kawaida hufanywa na vijana kwa wazee wao.

Hata hivyo, ni desturi pia kwa wake kugusa miguu ya waume zao kama ishara ya heshima.

Katika video iliyoshirikiwa kwenye X, watu kwenye harusi na watazamaji walishangaa bwana harusi wa Kihindi alipogusa miguu ya bibi harusi.

Klipu hiyo ilianza kwa kumwonyesha bibi harusi akimsujudia mumewe mpya, kama ilivyo desturi.

Lakini baada ya kumbariki bibi-arusi wake, bwana harusi alimwonyesha kitendo kile kile cha heshima.

Ingawa wengi walifurahishwa na ishara hii iliyoonekana kuwa ya unyenyekevu, mtazamaji mmoja alionyesha kuidharau video hiyo.

Wakishiriki klipu hiyo, walichapisha: “Wachumba wanagusa miguu ya wachumba wao katika harusi za siku hizi!

“Je!

"Nataka mtu wangu awe mkuu kuliko mimi, mkubwa kuliko mimi, mwenye nguvu kuliko mimi, toleo bora na anipende na kuniheshimu tu!

"Sitaki kamwe mtu bora kunigusa miguu yangu!"

Mtumiaji mmoja aliunga mkono maoni haya na kutoa maoni:

"Kubali. Mume wangu hakupiga goti moja.

"Akasema, 'Nitakuoa'. Nilijua wakati huo nilikuwa na shujaa, sio tu beta… lakini mfalme.

"Na nina furaha kuwa malkia wake."

Kwa upande mwingine, watumiaji wengine walimsifu bwana harusi.

Walitoa maoni kwamba Bwana harusi wa India alikuwa amefanya jambo jema kwa kugusa miguu ya mkewe.

Mtazamaji mmoja alibishana hivi: “Si ufeministi, mwanamke, ni mwanamume kumchukulia mwanamke kuwa sawa.

"Upendo wangu mkubwa na heshima kwa mwanamume, kwa kuonyesha usawa wa kijinsia katika mtazamo kamili.

"Maoni yako ya kukubali wanawake kama sekondari isiyo na nguvu, mnamo 2024, yanatisha kwa hatari.

"Mtazamo huo wa kurudi nyuma ndipo ambapo ukosefu wote wa haki wa kijamii huanzia na kuunganishwa kwa karne nyingi.

"Wakati wa kuvunja yote sasa."

Katika tweet ndefu, mtumiaji mmoja alitiwa moyo na video hiyo na kuwatakia wenzi hao furaha isiyo na mwisho. Waliandika:

"Katika mazingira yanayoendelea ya mila za ndoa, inatia moyo kuona wachumba wakikumbatia ishara kama vile kugusa miguu ya bibi arusi wao.

"Inaashiria kuheshimiana na upendo, sio kutawala.

"Katika kuabiri safari hii pamoja, kumbuka: mawasiliano, kusaidiana, na ushirikiano ni muhimu kwa ndoa yenye mafanikio.

“Kumbatiani nguvu za kila mmoja wenu, muinuane ninyi kwa ninyi, na thamini uhusiano mlioshiriki.

"Hapa ni kupenda, heshima, na maisha ya furaha pamoja!"

Wakati huo huo, mtumiaji mmoja alithamini jinsi waalikwa kwenye harusi walishangilia wakati bwana harusi alipoinama mbele ya bibi arusi:

"Ona jinsi hakuna mtu aliyemzuia lakini badala yake alimshangilia.

“Naam! Hivyo ndivyo hasa inavyopaswa kuwa.

"Hivi ndivyo hasa kila harusi inapaswa kuwa. Heshima sawa inathaminiwa sawa. Mungu awabariki nyote wawili.”

Katika wakati ambapo kuwezesha usawa wa kijinsia ni maarufu kuliko hapo awali, inaonekana kama hatua mbele kuona bwana harusi wa Kihindi akiiga ishara ya heshima ya mke wake.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya X.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ungependa kuolewa na mwanamume bikira?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...