Mwalimu aliyewashambulia watoto kingono wakati akiwafundisha kusali

Korti ilisikia kwamba mwalimu wa Kiislam kutoka Birmingham alinyanyasa watoto kingono majumbani mwao wakati akiwafundisha kusali.

Mwalimu alinyanyasa watoto kingono wakati akiwafundisha Kusali f

"aliwagusa wahanga wawili wa kike"

Mwalimu wa masomo ya Kiislamu Mohammed Noor, mwenye umri wa miaka 37, wa Birmingham, alifungwa jela miaka tisa baada ya kuwadhulumu watoto kingono.

Alishambulia watoto watatu katika nyumba zao wakati akiwafundisha kusali.

Makosa hayo yalitokea kati ya 2011 na 2017. Waathiriwa walikuwa wanawake wawili na mmoja wa kiume, pamoja na kaka na dada.

Grace Ong, anayeendesha mashtaka, aliiambia Mahakama ya Taji ya Birmingham:

"Noor ni mwalimu wa masomo ya Kiisilamu na wakati wa kuwafundisha [wahasiriwa] aliwagusa wahanga wa kike wawili kwenye matiti na juu ya mavazi yao wakati alikuwa akiwafundisha kusali."

Kuhusiana na mwathiriwa wa kiume, Noor alimgusa vibaya na kumpiga chini chini.

Miss Ong aliendelea:

"Moja ya huduma ya kesi hii ilikuwa kwamba watoto walipigwa na vifaa ambavyo Noor alikuwa ameunda na walielezea kupigwa juu ya miili yao."

Noor hapo awali alikubali alikuwa amepiga watoto lakini alidai ilikuwa mikononi mwao tu.

Mmoja wa wahasiriwa wa kike alisema katika taarifa:

“Kamwe katika maisha yangu sijawahi kuhisi kuathirika sana. Sikujua kwamba kile kinachoendelea kilikuwa kibaya.

"Ninahisi nililengwa kwa raha yake mwenyewe. Kwa miaka mingi baada ya shambulio hilo, nimekuwa nikibadilika-badilika kihemko.

"Nilikuwa katika mazingira ya familia yangu mahali ambapo nilipaswa kuhisi salama na kulindwa.

"Hii ilidumu kwa miaka na iliendelea kurudi kwangu. Ilikuwa chungu sana kuleta kumbukumbu hizo zote.

“Ilinifanya nijihisi mnyonge, kama samaki aliyevuliwa kwenye wavu.

"Ingawa hakukuwa na majeraha yoyote ya mwili nimekuwa na makovu ya maisha kwa shida hii."

"Uhalifu wa kijinsia huwa hauzungumzwi ndani ya jamii yangu dhidi ya watoto na hakuna mtu anayeelewa athari yake kwa mtu kutoka kwa mtu aliye na mamlaka na heshima kubwa."

Mwalimu huyo alipatikana na hatia ya makosa nane ya unyanyasaji wa kijinsia.

Kinasa Martin Hurst alisema ilikuwa ni "ukiukaji mkubwa wa uaminifu".

Mhasiriwa mmoja aliwaita polisi mnamo 2017 na ingawa Noor alikuwa anajulikana katika eneo la Alum Rock, polisi walishindwa kumpata.

Alisema walikuwa wamekutana na "njama ya kimya" na kwamba aliamini Noor alikuwa amejiweka mbali na polisi kwa makusudi.

Mwalimu alijisalimisha mwenyewe baada ya polisi kutoa taarifa kwa waandishi wa habari.

Recorder Hurst alisema: "Wakati unawasaidia kushika mikono yao katika nafasi ya maombi ulitumia fursa hiyo kuiondoa mikono yao njiani na kugusa matiti yao."

Noor pia alitoa maoni yasiyofaa kwa wasichana juu ya jinsi matiti yao yamekua.

Aliendelea: "Ni jambo la kuchochea kwamba lilifanyika katika nyumba zao au nyumba za jamaa, kwa faragha.

“Umejifunga silaha na kuzitumia kuwapiga watoto.

“Silaha moja iligunduliwa, bango la mgahawa lililokunjwa.

"Unawapiga kwa mikono yao na sehemu zingine za miili yao, lakini haitoshi kuacha michubuko."

Carl Templar-Vasey, akitetea, alisema:

"Lazima nitambue huu ulikuwa uvunjaji mkubwa wa uaminifu ingawa Noor anasimama kwa ombi lake, hana hukumu ya hapo awali."

Alisema kuna ushahidi kutoka kwa wengine kwamba alikuwa amefanya kazi nzuri kama mwalimu.

Aliongeza: "Ni aibu kwamba ameangukia tamaa zake."

Barua ya Birmingham iliripoti kuwa Noor alifungwa kwa miaka tisa.

Aliwekwa pia kwenye sajili ya wahalifu wa ngono kwa maisha yote.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wachezaji Wapi wa Kigeni Wanaopaswa Kutia Saini Ligi Kuu ya India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...