Saif Ali Khan alikasirika na binti Sara Ali Khan akiamua Sauti

Saif Ali Khan ametoa maoni ya kushangaza juu ya kwanza ya Sauti ya binti yake Sara. Alionekana kukasirika kwamba aliamua kufuata uigizaji.

Saif Ali Khan alikasirika na binti Sara Ali Khan akiamua Sauti

"Kwa nini atake hiyo mwenyewe? Angalia mahali aliposoma."

Wakati Bollywood inasubiri kwa hamu mwanzo wa Sara Ali Khan, mtu mmoja, haswa, ameelezea kutokuwa na furaha kwake juu ya chaguo lake la kazi. Mtu huyu si mwingine bali ni Saif Ali Khan, baba wa nyota huyo mwenyewe!

Katika mahojiano na DNA, alielezea jinsi alivyohisi kusikitishwa na uamuzi wa Sara wa kufuata uigizaji. Saif Ali Khan hata alitaja jinsi alivyosoma katika Chuo Kikuu cha Columbia huko New York. Labda alikuwa na matumaini angefuata kazi tofauti?

Alipoulizwa juu ya jinsi alivyohisi juu ya kwanza kwa Sauti ya Sauti, Saif Ali Khan alijibu:

“Woga kidogo. Hofu ndio sababu ya kuendesha gari zaidi kwenye tasnia. Kwa nini atake hiyo mwenyewe? Angalia wapi alisoma. Baada ya kufanya hivyo, kwa nini hataki kuishi na kufanya kazi New York, badala ya kufanya hivi? ”

Walakini, muigizaji alionekana haraka kuhalalisha na kutetea maoni yake, na kuongeza:

“Sitazami uigizaji, lakini sio taaluma thabiti zaidi. Na kila mtu anaishi kwa hofu ya kila wakati. Na hakuna hakikisho kwamba licha ya kufanya bidii, utafaulu. Haya sio maisha, mzazi yeyote angetaka kwa watoto wake. ”

Wakati wengi wanaweza kuelewa nia ya Seif, kwamba anataka binti yake wa miaka 23 afanikiwe maishani, maoni yake yanashangaza.

Hasa unapofikiria nyuma mnamo Aprili 2017, Saif Ali Khan alitoa maoni tofauti kabisa. Nyuma wakati uvumi ulikuwa umeenea kwamba Sara angemfanya kwanza Mwanafunzi wa Mwaka 2, Seif alielezea furaha yake kwamba angefanya kazi na Karan Johar.

Lakini sasa, uthibitisho umeonyesha kuwa atafanya kazi na mtengenezaji wa filamu Abhishek Kapoor badala ya Karan Johar.

Kwa kuongezea, Saif Ali Khan alikanusha kuhusika yoyote na mchezo wa kwanza wa Sauti wa Sara. Lini DNA alimuuliza juu ya filamu yake inayokuja, Kedarnath, alisema:

“Sikuhusika katika hilo. Tazama, niko pale ikiwa anahitaji kuuliza au kuzungumza nami juu ya chochote. Najua anachofanya na tunazungumza juu ya filamu kama vile tunavyofanya kuhusu kila kitu kingine. ”

Wakati wa mahojiano yote, muigizaji wa Sauti pia alizungumzia watoto wake wengine, Ibrahim wa miaka 16 na mtoto Taimur. Alielezea jinsi familia nzima inavyofanya kazi vizuri katika usanidi wao na kaya ina msaada kwa kila mmoja.

Wakati Saif anajiandaa na filamu yake ya hivi karibuni Chef kupiga sinema, ikitoa tarehe 14 Julai 2017, tunashangaa ni nini Sara atatoa maoni yake. Ingawa inaweza kuonekana ya kushangaza kidogo, maoni yake hakika yanatokana na mishipa na ulinzi kwa binti yake mkubwa.

Soma mahojiano kamili na Saif Ali Khan hapa.



Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya saif_alikhan Instagram na sara_ali_khan_offical Instagram.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea mtindo gani wa wanaume?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...