Baba wa Shehnaaz Gill alikata nafasi kwa madai ya Ubakaji

Kesi ya kushangaza iligundulika ambapo baba wa mshindani wa 'Bigg Boss' Shehnaaz Gill ameandikishwa kwa madai ya ubakaji.

Baba wa Shehnaaz Gill alikata nafasi ya madai ya Ubakaji f

Singh anadaiwa kumbaka mwanamke huyo akiwa ameonyesha bunduki.

Kesi ya ubakaji imesajiliwa dhidi ya baba wa mwigizaji na Bigg Boss 13 mshiriki Shehnaaz Gill.

Iliripotiwa kuwa Santokh Singh aliandikishwa na Polisi wa Punjab baada ya kushtakiwa kwa ubakaji. Inasemekana alimbaka mwathiriwa akiwa ameonyesha bunduki ndani ya gari lake.

Mhasiriwa huyo wa miaka 40, mkazi wa Jalandhar, alikuwa amefika nyumbani kwa Singh kukutana na mpenzi wake.

Walakini, inasemekana alimbaka kwa bunduki ndani ya gari.

Kesi hiyo ilisajiliwa mnamo Mei 19, 2020, kufuatia kuingiliwa na Tume ya Jimbo la Wanawake ya Punjab.

Manisha Gulati, Mwenyekiti wa Tume hiyo, alisema kwamba madai hayo yalimjia kupitia mitandao ya kijamii. Kisha akamwuliza Msimamizi Mwandamizi kuchukua hatua.

Chini ya mwongozo wa Tume, polisi waliandikisha kesi dhidi ya Singh.

Bi Gulati alisema kuwa Tume itajitolea kila wakati kulinda maslahi ya wanawake katika jimbo.

Tukio hilo liliripotiwa kutokea mnamo Mei 14, 2020. Mhasiriwa alifunua kwamba Singh alikuwa rafiki na Lucky Sandhu kwa miaka 12, mpenzi wake.

Siku chache kabla ya ubakaji unaodaiwa, mwathiriwa huyo aligombana na Lucky.

Aligundua kuwa alikuwa akikaa nyumbani kwa Singh katika mji wa Beas.

Mnamo Mei 14 karibu 5:30 jioni, alikwenda nyumbani kwa Singh kukutana na mpenzi wake. Baba ya Singh alikuwa nje ya nyumba, inaonekana alikuwa akimsubiri.

Kulingana na mwathiriwa, Singh alimkalisha kwenye gari lake na kuahidi kuwa atakutana na Lucky.

Wakati huo, Singh anadaiwa kumbaka mwanamke huyo kwa njia ya bunduki. Pia alitishia kumuua kabla ya kumuacha mpakani.

Ofisa wa uchunguzi Harpreet Kaur alisema kuwa kesi ya ubakaji imesajiliwa.

Spotboye iliripoti kuwa timu ya polisi ilivamia nyumba ya Singh, lakini amekimbia. Jitihada zinafanywa kumkamata mshtakiwa.

Kufuatia mashtaka dhidi ya baba ya Shehnaaz Gill, kaka yake Shehbaz Badesha amesema kuwa madai hayo "ni ya uwongo kabisa" na ni jaribio la kumkashifu baba yao.

Alisema: "Ndio, kumekuwa na kesi iliyosajiliwa na Polisi wa Punjab lakini haya ni madai ya uwongo kabisa.

"Mwanamke anayezungumziwa anajaribu kumchafulia baba yangu."

"Kwa kweli tunasikitishwa kwa sasa lakini pia tunajua hakuna kitakachotokea kwani tuna uthibitisho wa kutosha kwamba bibi huyo anadanganya.

"Mahali palipotajwa ambapo tukio hilo kulingana na yeye lilitokea liko chini ya uangalizi wa CCTV na tumepanga kuirekodi."

Shehbaz aliendelea kusema kuwa hamjui mlalamishi.

"Kwa kweli simjui kama Shehnaaz na nimehamia Mumbai kutoka muda mrefu sasa.

"Lakini tunachojua ni kwamba baba yangu hana makosa na haki itatendeka kwake hivi karibuni."

Shehnaaz na Shehbaz kwa sasa wako Mumbai na hawana mipango ya sasa ya kurudi Punjab.

Shehbaz aliongeza: "Kwa sasa, tuko sana huko Mumbai na hatuna mipango kama hiyo.

"Nimekuwa nikishughulika na simu tangu asubuhi na ningependa vyombo vya habari kushirikiana nasi."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni lipi lengo bora la katikati ya mpira wa miguu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...