Neena Gupta anasema alifutwa na Mwanaume alikuwa ameolewa

Neena Gupta alifunguka kwa Kareena Kapoor Khan juu ya uhusiano wake, akifunua kwamba alitupwa na mwanamume ambaye alikuwa karibu kumuoa.

Neena Gupta anasema alifutwa na Mwanaume alikuwa ameolewa na F

"Ningependa kuolewa naye."

Neena Gupta alifunua kwamba aliwahi kutupwa na mwanamume ambaye alikuwa karibu kumuoa.

Alizungumza juu ya mada ya upweke kwa Kareena Kapoor Khan.

Ufunuo huo ulikuja siku ya uzinduzi wa wasifu wa Neena, uliopewa jina Sach Kahun Toh.

Kareena alizindua kitabu hicho na wakati wa mazungumzo yao, Neena alisema kwamba zaidi ya "mambo madogo" machache, hakuwa na rafiki baada ya kuhamia Mumbai.

Neena ameolewa na Vivek Mehra tangu 2008.

Neena alimwambia Kareena: "Kwa kweli, wakati nilikuwa ninaandika kitabu hiki, niligundua katika miaka yangu ya kwanza nimekuwa sina mpenzi au mume.

“Kwa sababu nilikuja hapa, basi mambo madogo, hakuna kitu kilichotekelezeka kweli kweli. Kimsingi, nilikuwa peke yangu. ”

Neena alikuwa katika uhusiano na mchezaji wa kriketi Vivian Richards wakati wa miaka ya 1980. Walikuwa na binti pamoja aliyeitwa Masaba.

Wakati wa mazungumzo yake na Kareena, Neena pia alikumbuka akiwa kwenye hatihati ya kuoa mtu mmoja.

Alisema kwamba alighairi ndoa yao "dakika ya mwisho" wakati alikuwa nje ya ununuzi.

Juu ya kile kilichotokea, Neena alisema: “Mpaka leo sijui.

“Hiyo ilitokea. Lakini ninaweza kufanya nini? Niliendelea mbele.

“Ningependa kuolewa naye. Nilimheshimu sana baba yake, mama yake.

“Nilikuwa nikiishi nyumbani kwao. Atasoma, yuko hai, ameolewa kwa furaha. Ana watoto. ”

Ingawa ameolewa, Neena alikiri kwamba bado anahisi wivu kila anapowaona watu katika uhusiano wa kawaida.

“Watu wanasema niliishi maisha yangu kwa masharti yangu. Kwa kweli, sikuwahi kufanya hivyo.

“Popote nilikosea, nilikubali na kusonga mbele.

"Nilitaka kuwa na mume wa kawaida, watoto, wakwe zangu."

"Ninapoona watu wengine ninahisi wivu kidogo. Sikuwalaumu, sikua mlevi, kwa sababu kile nilichotaka sikupata. ”

Neena Gupta pia alikumbuka mlipuko kwenye seti za Upanga wa Tipu Sultan na jinsi Masaba alivyookoa maisha yake.

“Ilikuwa ni taabu kubwa. Wao (watunga) walikuwa wakifanya eneo la harusi yangu.

“Masaba alikuwa na umri wa mwaka mmoja na nusu. Siku hiyo, Masaba alikuwa na homa kidogo. Kwa hivyo, sikumchukua kwenye seti.

"Lakini baadaye, alasiri, nilirudisha gari langu na nikampeleka kwenye risasi.

“Wakati huo, nilikuwa nikimlisha katikati ya risasi. Nilitoka nje ya studio. Nilifika chumbani kwangu. Nilimchukua Masaba na nikasikia mlipuko.

“Nilipotoka nje, nilimwona mtu nyepesi akija kwangu. Alikuwa akiwaka moto. Nilikuwa nikimwangalia.

“Aliniita kusaidia. Nakumbuka nilisema, 'ninawezaje kusaidia wakati nina mtoto na mimi'.

“Walinipeleka kwenye jengo kuu ambapo tulikuwa na ofisi. Tulirudishwa nyumbani. Ilikuwa ya kiwewe sana.

"Hata sasa, ninapofikiria, najiuliza ni jinsi gani niliokolewa."

Kitabu hiki kitachukua wasomaji kupitia safari ya Neena kutoka wakati wake katika Shule ya Kitaifa ya Uigizaji (NSD) kuhamia Mumbai mnamo 1980 na kuwa mama mmoja.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wenzi gani unaopenda kwenye skrini ya Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...