Neena Gupta: Ndoa ni muhimu Kuishi katika Jamii hii

Neena Gupta amefunguka juu ya jinsi alivyoelezea kwanini ndoa ilikuwa muhimu kupata sifa katika jamii na binti yake Masaba.

Neena Gupta_ Ndoa ni Muhimu Kuishi katika Jamii hii f

"Ndoa ni muhimu ikiwa ni lazima uishi katika jamii hii"

Mwigizaji wa India Neena Gupta amebaini kuwa alimwambia binti yake, mbuni Masaba Gupta kwamba jamii haikuheshimu isipokuwa umeolewa.

Hii ilikuja baada ya Neena kuamua kufunga ndoa na mhasibu aliyekodiwa Vivek Mehra na Musaba alikuwa na hamu ya kujua kwanini mama yake alitaka kuoa.

Akizungumza na The Times of India, Neena, ambaye aliolewa na Vivek mnamo 2008, alisema:

“Kusema ukweli, sikuwa na budi kumwambia. Vivek na mimi tulikuwa tukizunguka kwa miaka nane hadi kumi; alikuwa akija nyumbani kwangu Mumbai na mara nyingi nilikuwa nikienda Delhi.

"Lakini ndio, kwa kusema kweli, wakati nilimwambia Masaba kwamba ninataka kuoa, alitaka kujua kwanini.

"Nilimwambia kuwa ndoa ni muhimu ikiwa lazima kuishi katika jamii hii nyingine hupati heshima."

Neena Gupta_ Ndoa ni muhimu Kuishi katika Jamii hii - wanandoa

Neena aliendelea kutaja kwamba alihisi wasiwasi kumwambia binti yake juu ya uamuzi wake. Alisema:

“Na, Masaba alinielewa. Masaba ni mtu mmoja ambaye atafanya chochote kwa furaha ya mama yake kama anapenda au la.

“Kwa hivyo, sikuwa na wasiwasi. Nilikuwa nahisi wasiwasi kidogo kumwambia hivyo. ”

Mwigizaji huyo aliendelea kufunua jinsi anavyofanya uhusiano wake wa umbali ufanye kazi. Alielezea:

"Toh bhai dekho, woh apna kaam nahi chhodna chahte aur kuu apna kaam nahi chhodna chahti (Kwa hivyo, hataki kuacha kazi yake, na mimi sitaki kuacha yangu).

"Nilikuwa nimeacha kazi wakati mwingine, lakini nimetambua baada ya kurudi, kazi inanipa furaha kubwa.

"Kwa kuongezea, hatuko katika sehemu hiyo changa ambapo watoto wetu ni wadogo au tunapaswa kuzaa watoto. Tuliolewa hata baadaye sana maishani mwako.

"Wakati mwingine anasema 'tumko mere saath rehna chahiye (unapaswa kuishi nami) kama wewe ni mke wangu halafu namwambia kwamba aapko mere saath rehna chahiye (unapaswa kuishi nami) kama wewe ni mume wangu.' ”

Neena Gupta_ Ndoa ni muhimu Kuishi katika Jamii hii - wanandoa2

Neena Gupta pia alionekana Neha Kipindi cha mazungumzo ya Dhupia ambapo alikumbuka jinsi alivyokutana na mumewe, Vivek. Alisema:

“Na, hebu fikiria, ndiyo sababu ninaamini sana katika majaaliwa na majaaliwa. Nilikuwa katika darasa la biashara - Air India, ghorofani.

"Alikuwa nyuma, lakini, mwanamke mmoja alimtaka abadilishe kiti chake na ndivyo alivyokuja na kukaa karibu nami. Maisha yangu yangekuwa tofauti sana. ”


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Jaz Dhami kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...